Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya: Kulikoni? Arudi tena India, Dr Mwakyembe achungulia ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamikili, Jan 18, 2012.

  1. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri wa maji mh. Mark Mwandosya amerudi tena nchini india kulikoni, serikali mpaka leo ipo kimya juu ya ungonjwa wake tatizo liko wapi? na Dr. Mwakyembe nae hajaenda ofisini hadi leo japo alichungulia ofisi siku moja?

    Source majira ya leo
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwakyembe nasikia bado yupo kijijini Mbeya au karudi jijini
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaccm muache unafiki ,mchukue maamuzi kulingana na matakwa ya mioyo yenu la sivyo mtakufa kimya kimya
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi ugonjwa wa Waziri hadi ufikie wa muda gani ndipo atakapoombwa kuachia ngazi?
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa ukaribu wake na JK?......Sidhani

    [​IMG]
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Sio waziri tu mwalimu kuna mbunge tangu achaguliwe hata kuapa hajaapa kwa ugonjwa! Ingawaje hatuwasemi kwa mabaya nadhani likizo ya maradhi haizidi miezi sita.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama Wizara inaweza kujiongoza kwa miezi na miezi bila ya Waziri basi waziri huyo hahitajiki tangu awali. Hilo la mbunge ni kuwanyima hao yao ya msingi wananchi kwa sababu ni zaizi ya mwaka sasa hawana mtetezi wa maslahi yao.

    Ni jambo la Kiungwana kama huyo Mbunge na Waziri watajiuzulu kwa hiari yao, lakini kama hawatafanya hivyo, sheria inatakiwa iwepo kufuata mkondo.
     
  8. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hajakwenda bado yupo kunduchi
     
  9. K

    Kwaito Senior Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa mawaziri wangeachia ngazi wao wenyewe kiungwana tu wapishe wenye afya njema wafanye kazi.Wao kwan hawaoni wanahitaji muda wa kutosha kupumzika kutengeneza afya yao?mie sio mpambe wa JK lakini kwa swala la wao kutoachia ngaz wanampa wakat mgumu yeye aliyewaweka hapo.Kwa maana nyingine sio waungwana na wala sio wapambanaji.Unapingaje ufisad wakat unapokea mshahara wa uwaziri na kaz hufanyi!!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    ugonjwa ni siri kati ya DR wake na mgonjwa mwenyewe; sisi hatuwezi kuingilia na kutangaza; ongeeni na yeye mwenyewe atawaambia.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mwalimu,
    Kujiuzulu ni gonjwa baya sana kwa wanasiasa wetu.....naambiwa wana kinga na chanjo maalum lisiwapate
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    Mficha maradhi..........
     
  13. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi nashindwa kuwaelewa kina Mwandosya kwanini hawataki kuweka wazi nini kimewapata?
     
  14. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ugonjwa ni siri ya mgonjwa na daktari
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Akiwaachisha watazidi kuchanganyikiwa na wataona wametupwa ,waache waombe wenyewe kuachishwa,mbona pia bado wabunge na hawajaomba kuachia ubunge,baado wana matumaini ya kurudi katika hali zao za awali.Pia tusimlaumu raisi je katiba inasemaje iwapo waziri anaumwa?hayo ndio watu pale mjengoni Dodoma hawataki kuyasikia,wanakazana kupiga meza pwa pwa
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    hapa mkuli alikuwa bonge kidogo!!mbona siku hizi hayuko hivyo jamani!!mkuu na wewe noma hadi hii picha unayo au na wewe ni sehemu ya mkulu!!!
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Aise hii picha inaonyesha kuwa hawa jamaa walikuwa na mtazamo wa karne ya 20 na 21 kuchukua Urahisi wa nchi ya Wadaganyika. Check tu wanavoonekana. Yaani walikuwa wanawaza mbali sana.
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Siasa za Tanzania ni mchezo mchafu.. Lazima kuna kitu watakuwa wamemfanyia huyo mzee wa watu.
     
  19. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ni bora wangetwambia mhe waziri anakabiliwa na tatizo gani ili tuelewe kwa sababu yule ni national figure
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri tunapowaza mabadiliko ya katiba tuwaze pia muundo wa utawala katika wizara zetu...Waziri,Naibu,Katibu Mkuu,Naibu Katibu mkuu....kwa kazi zipi? Hapo kila mmoja kwa mwezi anatumia hela nyingi sana za posho,mafuta,matibabu,mshahara,mawasiliano na mengineyo....na tuweke utaratibu wa watu kulazimishwa kujiuzulu na sheria pale anaposhindwa majukumu yake kwa muda fulani.
     
Loading...