Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya bado mgonjwa, kalazwa huko India; miezi miwili sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 16, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Minister for Water, Prof Mark Mwandosya



    The Minister for Water, Prof Mark Mwandosya, is still undergoing medical treatment at Apollo Hospital in India, where he was admitted about two months ago.


    Prof Mwandosya’s wife, Lucy Mwandosya, talked to ‘Daily News’ on phone from India on Sunday and described his condition as “improving.”


    “He is still going on with treatment and his discharge will largely depend on the doctor’s opinion. If the doctor is satisfied with his condition, he will discharge him,” she said.


    Prof Mwandosya started feeling pains when he was attending the ongoing Parliamentary session in Dodoma last June.


    He was rushed to Muhimbili National Hospital (MNH) before being referred to India for specialized treatment.


    He was once quoted as saying that his condition was improving and that he was ready to return home any time and thanked all the people, including those in his Rungwe East constituency, for their prayers.
    Source Tanzania Daily News
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    He was rushed to Muhimbili National Hospital (MNH) before being referred to India for specialized treatment. Hapa ndipo ninapowaona magamba hawana maana. Mbona sie wadanganyika huwa tunasota hapo hapo Muhimbili mpaka dakika ya mwisho na wala hatukimbilii India au UK? Ah!! Haya..!
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika jumuia yoyote hatuwezi kuwa sawa ndio maana kuna madaraje Ist class, nd class, 3rd class etc, kutokana na wadhifa wake na kama matibabu yake hapa bongo haiwezekani kupelekwa nje siyo tatizo, nafikiri lengo la kumpeleka India ni ili apone haraka aje ahudumie wananch.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    vichawi vya ccm vitakuwa vimesha mrushia mabomu.
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    hapo kwenye red hivi inawezekanaeeee!!!????
     
  6. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambieni aache mbio za urais 2015 hiyo itamgharimu.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Magonjwa mengine hayana tiba! Uguuwa pole prof
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nasikia bajeti ya wizara yake ya Maji ataisoma Mh Wassira. Hivi Naibu Waziri haruhusiwi kukaimu?
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakwenda Samunge nini? Tena yeye ni Mluteri angepona kabisa!
     
  10. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mambo ya kukwapua vijisenti vya mamlaka za maji ndo sababu ............. Aliye juu mgonje chini!!!!
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hayo maclass unayoyataja hayana maana kuwa wengine wakatibiwe India na wengine Mwananyamala. Hao jamaa wanakwenda huko kwa vile ya hali mbaya ya Hospital zetu. Poor delivery kwenye public snd private sectors. No Wonder akina Jairo walitafuta mbinu mpya ya kupitisha bajeti za Wizara zao.

    Imagine last month Rais wa Namibia aliumwa na alilazwa kwenye hospital za Namibia na wala hakusafirishwa kwenda RSA. Hivi sasa inasemekana Kaunda anaumwa na amelazwa Namibia. Sasa nchi kama Namibia ambayo haina hata medical school inauwezo huo inakuwaje nchi yetu ambayo ina medical school kama 5 inashindwa kutibu vigogo wake. Hapo utaona kuwa tatizo siyo watalam ila ni quality of service wameshindwa kuitengeneza kwao sasa wanaitafuta kwa wenzao.
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK should appoint someone to fill the void. I reckon January will fit this position.
     
  13. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    gws prof.....wananchi wanakuhitaji.....
     
  14. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vugu vugu!
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All significant figures in this country they prefer to go India for treatment, still in question WHY India and not ELSE WHERE like Japan, China, Russia, UK and USA. Most of them who went for treatments they return while their body parcked in the coffirn. JF members would like to why?
     
  16. l

    lina Mongi Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wacha sisi wadanganyika tutibiwe Muhimbili au Mwananyamala, hao wanaotibiwa nje ya nchi wanatofauti gani na sisi? Mungu haongeki kama kufa ni kufa tu, mbona wengine wakienda hawarudi? Bora tungebanana hapa hapa hata hiyo hela wanayochezea iongeze vitanda au walete hao specialist kwenye hospitali za Taifa. Shame on you MAGAMBAS
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Lina. Juzi tu tuliletewa mwili wa Lt General Mayunga toka hukohuko India. Nasikia wakubwa hawa hata kama imethibitika ni haka kamdudu bado wanapelekwa nje kwa "matibabu"!
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio Urais wala nini! Wanasiasa wetu wote wagonjwa. Haukuwaona walivyokimbilia Samunge?
     
  19. l

    lina Mongi Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa viongozi wetu wanashangaza sana, hivi wao sio watu kama sisi wa chini? Mbona Mungu habagui huyu nani na huyu nani? Kupelekwa India au Marekani hakusaidii , waelewe ya kuwa siku ikifika imefika, mbona wengine wakienda kutibiwa huwa hawarudi hai? Huko ni kuchezea kodi zetu bora wangeboresha huduma kwenye hospitali zetu na kuwezesha madaktari wa Tanzania kufikia level ya hao wanaowafuata.
     
  20. tpellah

    tpellah Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwao c 2tatibiwa hapa2 na kupona 2tapona na maisha yataenda km kawaida,Kambarage mwenyewe alienda Londön lakin wap! Km imefika popote pale
     
Loading...