Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya avishukuru vyama vya upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 3, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Kasema kuumwa kwake kumemuwezesha kujua aliishije na watu vilevile watu wanamchukuliaje. amefarijika jinsi watu walivyokuwa wakiulizia hali yake jinsi anavyo endelea na wengine kumtakia apone halaka. kawashukuru wote waliomtakia heri. amesema ugonjwa wake utabaki kuwa siri yake na doctor wake. Mia
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yap wengi tunampenda mwandosya na tunamtakia maisha mema na marefu ila mkuu mbona kichwa cha habari na habari yenyewe havioani??
     
  3. m

    mr analysis Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pole sana mzee wetu mwandosya i hope utaimarka zaid kiafya.
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona kichwa cha habari na habar yenyewe haviendan???

    Ngoja niludie tena kusoma .
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole sana prof!
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuleta Hoja zenye mshiko, kicha cha habari na habari ni tofauti kabsaaa. 200! sio 100!
     
  7. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kilichobaki mzee Mwandosya Jivue Gamba tu!!
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo matatizo ya kupost thread ukiwa Internet cafe. No link between kichwa cha habari na habari yenyewe!
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Pole sana rais wetu
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tumbiri a.k.a ngedere ulikuja na mkwara mzito juu ya akina mwita25,faizafoxy,malaria sugu,topical..ulipotelea wapi au ban ilikuhusu tena?
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh teeeeh!! Umenikumbusha mkuu, jamaa alikuja kwa mkwara mnene halafu kapiga kimyaaa!! Nadhani nae aliongwa suti!!!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Prof mwandosywa naye anakuwa kama siyo msomi. Au ndio uzee huo.
    Yaani hajui kuugua ni sawa na kufa au nusu kifo . Hata adui yako atakusifia au kukupa pole na kuta rambi rambi.

    Kama kweli hayo maneno Prof mzima anafanya tatahmini ya maisha yake na jamii kwa kutumia ugonjwa basi. basi kazi ipo. Au hajui kuwa sio wote "tuliokuwa" tunaulizia afya yake "tuliuzia" tukitaka kupata feedback nzuri.........

    Huuu ni mtazamo wangu jamani na namtakia afya njema
     
  14. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naendelea kukuombea kwa Mungu azidi kukupa afya njema na uendelee kutumikia Taifa letu
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Anapaswa amshukuru mungu pekee.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nimeamini kweli wewe ni TUMBILI. Yaani haujui habari mwendelezo? Heading inajitosheleza. Kashukuru watu wote walio muombea heri wakiwemo watu walio kwenye vyama vya upinzani. au haujui kama vyama vya upinzani vina watu?. Magamba wagumu wa kuelewa. nmeshakutafunia hata kumeza unashindwa? pole sana. Mia
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kweli nini? unashindwa hata kutambua kama thread nimepost kwa simu au pc halafu bado unajiita great thinker? tuache kidogo bana. Mia
     
  18. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la viongozi wa kiafrika ni kuifanya kila kitu kuwa siri. Huyu mpendwa wetu Mwondosya anapotuambia kwamba chanzo cha ugonjwa itabakia ni siri yake na Dr. Wake, anamaanisha kwamba hata mke hajamwambia chanzo cha ugonjwa uliotaka kumua. Mbona wenzetu weupe mambo yao wanayaweka nje nje na hicho kitu hakiwaadhiri kwa jambo lolote. Dunia ya leo imestaarabika sana, tuache upirimitive.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama kweli amesema kuwa ugonjwa ni siri yake na Dakta wake basi mimi namwita mbinafsi. Wakati mwingine watu wanakuwa interested kufahamu unaumwa nini ili nao waweze kujua ni jinsi gani wachukue tahadhari ili wasiumwe kama wewe. Nadhani kama ugonjwa ni siri yake basi hata huko kuumwa kwake kulitakiwa kuwe siri, unless kama ana Ukimwi (unaochukuliwa kuwa ni ugonjwa wa siri)..!
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    kamwe hakuna siri ya wa2 wawili
     
Loading...