Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya akiri - JF source kupata habari alipokuwa India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 4, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
    Waziri wa Maji, Profesa Mark Mwandosya akielekea ukumbi wa mikutano wizarani kuzungumza na baadhi ya watendaji wakuu wa wizara na waandishi wa habari. Kushoto ni mwanawe, Emmanuel Mwadosya.

    Kuhusu yaliyokuwa yakisemwa juu yake:
    Waziri Mwandosya alisema pamoja na ugonjwa, alikuwa anafuatilia kwa kina kile kinachozungumzwa na Watanzania wenzake kuhusu afya na ugonjwa wake.

    Anautaja mtandao wa kijamii wa Jamii Forum kuwa ni moja ya vilivyokuwa vyanzo vyake vikubwa vya habari.

    "Nilikuwa nasoma sana.. nilikuwa naona vijana wanabishana kuhusu afya yangu, wapo aliokuwa wakiandika kuniombea nipate nafuu na nirudi nyumbani salama, lakini wapo waliosema nifie kulekule India na mwili wangu urudi ukiwa kwenye sanduku (jeneza).

     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo siri iliyoko moyoni mwake angeileta hapa kwenye jukwaa kama na yeye ni mwanajukwaa!!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Sure!!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siri ya moyoni mwake ni mambo yake binafsi na ataiongelea kwa nafasi na wakati atakaoona yeye inafaa. Ila amenikumbusha kuhusu wadau wa mtandao huu bila shaka kuanzia na mkulu mwenyewe wakuu wote ni wadau maarufu sana wa mtandao huu.
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    tatizo kuna wanajamvi wanapenda dhihaka na hii ni sababu ya mwandosya kuingia jamvini kimyakimya.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    akianza kuuchukia ufisadi tutamwombea maisha marefu...........................kama hataacha ufisadi maisha marefu hatuwezi kumwombea kwa sababu tukimwombea tutakuwa tunajiombea wenye kuendelea na mateso haya yaliyopo.............vitu vinapanda bei holela ili kujaza mifuko isiyotosheka ya mafisadi.......
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyu mzee alitarajia kila member angemsifu humu ndani, afahamu tu kuwa kama yeye anavyoichungulia JF au huenda ana ID nyingine hatuifaham, vivyo hivyo mahasimu wake wa kisiasa wapo humu na wataandika kila baya linalomhusu mzee wa watu, tunashukuru amerudi mzima wa afya.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hujagundua kuwa Mwandosya kuugua kwake kumesaidia kuokoka kisiasa? Ni kama Saul alipokuwa njiani kwenda kutesa waumini akatokewa na kimulimuli cha ajabu hadi kudondoka toka kwenye punda na kutua chini kisha kupofuka hadi alipoponywa na waumini aliokuwa anawatesa na kisha kubadili jina lake kuitwa Paul badala ya Saulo. Yupo njiana kuponywa mwingine ambaye ni Mwakiembe.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sikumbuki nilimuweka katika kundi lipi!
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuweke kumbukumbu sawa, aliye na siri ni mwakyembe siyo huyu.
     
  11. k

    kuzou JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anasikitisha nadhani siri hiyo inahatarisha ndoto zake,
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vizur
    kama mdau wa hapa
     
  13. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,471
    Likes Received: 3,349
    Trophy Points: 280
    maelezo yako ni kama ya mtu ambaye unamshangaa Mwandosya kwa kulalamika.
    Lakini mimi katika maelezo yake sionipopote alipolalamika, bali nilichoona ni maelezo juu ya alichokisoma ha JF bila ya kuongeza hisia zake.
     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,471
    Likes Received: 3,349
    Trophy Points: 280
    Je ukiweza kupunguza mahubiri na kuongea kwa kifupi sana maneno yako yatakuwa yanamaanisha nini?
     
  15. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwandosya, ningependa cku 1 unakuwa rais wangu. Ila kupitia CCM hata ukiwa rais nchi haitafaidi kalama yako ya uongozi. Eeh Mwenyezi Mungu tuinulie mtu huyu!
     
  16. Polonium210

    Polonium210 Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mwandosya Nimeongoka na nimeamua kuacha Kuwamaliza
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hahahahaha!!! mwandosya hakujua kuwa kuna vijana wa N**E humu ndani ambao kazi yao ni uvurugaji tu! nadhani ndiyo waliomuombea arudi ndani ya jeneza!!

    tunamshukuru mungu kwa ajili yako profesa..... nadhani ungekuwa ikulu hii katiba mpya ingepatikana bila mizengwe....
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Looo hilii neno swadkta kabsa neno zima,du umenifurahisha kweli pale jamaa alikuwa anaenda kuwatesa wabaya wake akapigwa na kimulimuli hadi chini ,waliomsaidia ni wale aliokuwa anawatesa ,na ndio waliomponya du jamaa hadi akabadili jina ,inabidi niipende biblia imejaa hekima na maono mengi ,tatizo wanadamu ni akina HAMBILIKI
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe huwa anachabo humu? Bora mie sijamtakia mabaya. Kipenzi chako faiza foxy anakuwakilisha vyema jukwaani
     
  20. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Binafsi namkubali sana Prof Mwandosya. Laiti angeipata ile nafasi ya urais wakati ule tusingewajua kina Ngeleja, Jairo, Luhanjo etc, angeweka vichwa vichapakazi na viadilifu kama yeye na nchi ingesonga mbele kwa mafanikio.

    Jaribu tena Prof, WATANZANIA tunahitaji mchango wako
     
Loading...