Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi wa Mtanzania aliyeandika JK nchi imekushinda afukuzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Mar 17, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimezifuma hizi katika pita pita zako hapo Habari Cooperesheni kuwa mwandishi binti mchanga kafukuzwa kisa kumchafua rais kwa makala. Mwaka huu mtaula wa chuya na sisi ndio tunasonga kuiska 2015. Hureeee piganeni nyie kwa nyie sie twachukua nchi tena walahi mtalia sana nyie
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    habari isiyokuwa na source hata itiwe vionjo kiasi gani mimi ninai-rank kama crap
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yako haina mashiko..
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Niliisoma hiyo makala kwenyegaziti la jana nikashituka nikajiuliza mtanzania imekuaje by the way rosemary hana makosa vipi na muhariri ?
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu hii
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    watafukuza wengi sana lakini mwisho wa siku wao,ndo watakuwa losers
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Source plz
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kaka huyo binti una maslahi naye nini? naona ulivompamba Binti Mchanga. Na kama kweli ni mchanga basi hafai kutukusanyia sisi habari, aende akanyonye kwanza akisha kua asome then ndio aanze hiyo kazi.

    Tatizo lingine ni kuwa baadhi ya waandishi wetu mnaiangusha fani yenu, mmelewa na sifa. Ivi dini gani ambayo haifundishi kuheshimu mamlaka? mpaka huyo Mchanga kumchafua Mr.President.
     
  9. semmy samson

    semmy samson Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaani ndio maana tukisema hamna Elimu mnalalamika mmekalia chama cha kurithishana... mara makamba, mara mtoto wake mtaishia hivo kiama chenu chaja,

    Umbea tuuu

    taarifa gani hiyo

    halafuuuu kumbe we dogo hivi wadau amekaribishwa huyu.
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Hakuna lolote Mzee, Tanzania viongozi hawapendi kukosiolewa au kuambiwa ukweli. Ukufanya hivyo kama wewe ni mfanyakazi lazima utapoteza kazi yako. Kama ni mfanyabiashara... .............. watahakikisha biashara zako zinakufa. Only wanasiasa ndiyo kama akina Slaa, Mbowe n.k ndiyo wanaweza kukosoa bila matatizo mengi. Mimi sioni tatizo mtu kutoa mawazo yake. Mbona tumeona waziri mkuu akienda mahali na kuwawajibisha watu bila hata kufuata sheria kuwa wameshindwa kazi. Sasa leo wao mtu akitoa maoni yake tu, anapigwa chini kazi. Huu ni ufisadi wa hali ya juu.
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hilo gazeti halina editor?
     
  12. m

    makilakitumafra Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Mark those are CRAP
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Swali zuri sana hili....tena ungeongeza huyo editor hajui kusoma ?
     
  14. J

    Jobo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Rosemary, karibu Mwananchi na Tanzania Daima au hata Majira uendleze mapambano.
     
Loading...