Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi wa ITV anusurika kupigwa na wafuasi wa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muangila, Mar 11, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kituo cha itv leo kimeripoti mwandishi wake kunusurika kupigwa na wafuasi wa cuf wakati wakichukua matukio katika mapokezi ya pr. Lipumba na kulazimika kuondoka mahali hapo
    je hasira hizi za wana cuf kwa itv nini chanzo?
    Nawasilisha.
     
  2. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akufukuzaye hakwambii toka....
     
  3. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo nadhani watakua wameingilia uhuru wa watu kuhabarishwa.
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Muingia bila HODI Hutoka Bila KWAHERI
     
  5. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli hizi habari ni za kuzusha mi nilikuwepo wakati mwandishi huyo alipokuwa akijibizan na mwanachama mmoja wa CUF katika mazungumzo yaliyokuwa baina yao ambayo kila mtu akizungumzia itikadi yake.hakuna kutishiana wala kutaka kupigwa mtu kulikotokea
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lazima kuna sababu, ila sishangai sana vyombo vya Mengi haviripoti +ve news yeyote ya CUF! Na walikuwa mstari wa mbele kurupoti ' kifo' cha CUF ingawa hakijatokea! Oops nilisahau Mengi ni mchaga, na wachaga wana chama chao!
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Cuf+ccm = bakwata
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii hesabu imetulia! CDM = CHRISTIAN DEMOCRATIC MOVEMENT
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    si wameshajua kuwa wanativi ya ya tbc ccm.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    We katani c yule mgombea wa marehemu cuf tandahimba..umechoka kaka.R.I.P CUF
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Kwani cuf ina +ve za kujinadi kwa umma? ndio maana ujio wa lipumba unafanywa ishu kuuuuuuubwa!!!!!!!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unawezaji kuripoti habari za chama cha kuzimu! Wameziacha tende.
     
  13. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Wewe huwa unahangaika sana humu ukidhani unakomoa watu au unajaribu kuamsha hasira zao kuhusu Chadema na kabila la Wachagga; for your own information, Wachagga are an excellent tribe and when you associate Chadema with Christianity it gives the party even more credit because you are helping to prove that it is a civilized movement.
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Civilized like LORD RESISTANCE ARMY ..is it?
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Lakini CUF kuwapiga waandishi wa ITV si mara ya kwanza. Kumbukeni katika uchaguzi wa 2005 pale katika ofisi yao ya Buguruni.
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa Ismail Jussa walishindwa kule Uzini kwa kuwa kuna wakristo wengi na wabara...

    Ukija katika ishu ya ITV mmiliki wake ni mkristo na pia ni m-bara, weka akili kichwani utajua kwa nini mtangazaji wa ITV alitaka kupigwa na wafuasi wa CUF
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Kwani ITV wenyewe wanasema ni nini chanzo wengine hatujaaangalia ni lazima waliotaka kumpiga walitamka jambo la kukerwa na mwandishi au kituo cha ITV
     
  18. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe mwandishi alienda pale naitikadi zake?Au unamaana gani?Alitumwa na ITV au nachama fulani?
     
  19. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha uchochezi!Kwamaneno yako hayo tu tumeshakujua wewe fisadi!Au kibaraka wao!Endelea hivyo uone mwisho wako utakuwaje?
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ndio maana aliyeleta thread kashindwa kueleza chanzo kutoka ITV wenyewe.
     
Loading...