Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi wa Dira apigwa na wanaodaiwa kuwa ni Green Guard ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Sep 25, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Yule mwandishi wa dira aliyeripoti wabunge wa ccm kuvamia chadema,amepigwa na kuumizwa vibaya na green guard.

    Alipigwa nje ya hotel ya peak walikofikia viongozi wa ccm,akitoka kufanya mahojiano na Ester Bulaya mmoja wa wabunge waliovamia hotel ya chadema,ndipo vijana wa ccm walipoanza kumpa kichapo
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dawa ya kiherehere ni ndogo tu piga kadri unavyoweza
     
  3. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa siyo hiyo dawa majani ya Migomba mtaiona J2 ijayo na ss tutawanyonga kupitia sanduku la kura.
     
  4. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We makupa ndo unakiherehere kila kitu unajibu tu bila kufikiria
     
  5. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hebu tupe habari vizuri! vipi karipoti polisi nakunahatua zozote simechukuliwa?
    nailikuwa saa ngapi?
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unafahamu madhara ya kupigana?vita havina macho!siku pakichafuka hakuna atakayenusurika,ndege zitaondosha wazungu tu nyie wabongo mtabaki humuhumu ili mpeane heshima.chunga kauli zako mkuu
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Yote hii ni sababu ya kijana mdogo anayejiita Nape. Aliamrisha
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata wewe kama unajeru waweza kukwea pipa kama wanzungu tu
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanzo wa wimbo mluzi..........
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu kitimtim kitaanzia airport!!acha kuwa na fikra fupi wewe.fedha hazitazuia mabomu na risasi
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni hulka ya viongozi dhaifu kutumia nguvu pale inapotokea kwamba wameshindwa kuwashawishi watawaliwa kwa maneno kupitia majukwaani. Kwa kuwa CCM hivi sasa haina tena uwezo wa kuwashawishi watanzania wakaikubali, njia rahisi na ya mkato kwake ni mabavu.

    Amini nawaambieni CCM ndo itakayoleta vita katika nchi hii. Maana ndiyo yenye polisi, jeshi na bunduki. Kwa hiyo kwao kuanzisha vita haitakuwa shida. Wakati wenzetu kule Rwanda waliuana kwa misingi ya ukabila, sisi tutauana kwa misingi ya vyama na dini. Na waanzilishi wa haya yote ni CCM, ndiyo hawa CCM waliopanda mbegu ya udini ambayo hivi sasa imeota na kupevuka sana mijini na mashambani huku BAKWATA wakiajiliwa kuimwagilia maji mbegu hii ili ikue na kutoa mazao. Hatujui mazao hayo yatakuwa ya aina gani na yenye madhara kiasi gani hapo yatakapokomaa.

    Ni CCM hao hao walianzisha utaratibu wa kuchelewa kutangaza matokeo katika majimbo yale yote ambayo upinzani ulielekea kushinda au ulishinda. Kigugumizi hiki ndicho kilichopelekea vurugu kwenye baadhi ya majimbo huko Arusha, Mwanza na Mbeya.

    Ni CCM pia ambayo imewageuza watanzania wa Mbagala na Gongolamboto kuwa specimen za kufanyia mazoezi ya jeshi, huku mamia ya watu wakimwaga damu bila sababu. Mwisho wa ubaya huu, hapatatosha, nyie subirini tu. Nawaambieni hapatatosha. Kama mnaona hii nchi ni kubwa sana, basi hapatatosha.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bila shaka una makalio madogo yenye tundu kubwa sana. Mwandishi wa habari amepigwa akiwa kazini bila sababu na wewe unashabikia. Au ulitaka awe anaandika habari mbaya za chadema? Kama siyo kazi za waandishi wa habari hata wewe usingeijua hata hiyo ccm unayoishabikia. Watu kama nyie hakuna sababu ya kuwepo duniani.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hamuwezi kutoka kwa dizaini hiyo.
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndio maana hata wewe.mwenyewe umenijibu
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So sad! They'll pay even if police wont do anything but Igunga voters will do something on October 2. God is with us Tzians
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    some people are alive bcoz it is illegal to kill them.bora uwe mlemavu wa mwili kuliko kuwa mlemavu wa kufikri.
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Samaki mkunje akiwa mbichi
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo bonge la msemo inabidi mtu ukae chini kufikiria..
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    alienda kutafuta ukweli au jinsi CCM wanvyojichanganya. sio kihelehele, inawezekana we ni kundi la ROSTAM, CHENGE na baba TAJIRI
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wadau mimi hii habari naitilia shaka. yaani hata mwanamke (Ester) naye alienda kuvamia? Au ndo kampeni zenyewe?
    Please welcome someone with facts. I mean non bias one.
     
Loading...