Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi mwingine wa Channel Ten ashambuliwa na vijana wa UVCCM huko Bububu, Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 16, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na taarifa ya saa 1 usiku huu Channel Ten. Kamera yake imeharibiwa na risasi zilirindima hewani, matairi kuchomwa wakati wa zoezi la uchaguzi mdogo leo hii.

     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    haya sasa kazi kwao...waseme tena chadema tunahusika....
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami nimeisikia habari hiyo Channel Ten na inasemekana kaumizwa ila safari hii polisi ndiyo waliomuokoa kutoka mikononi mwa vijana wa UVCCM.
     
  4. A

    Alhabaad Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi Bububu
    Kuna mtoto wa miaka 15 amepigwa risasi sehem za siri na kufariki
     
  5. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa waseme tena chadema
     
  6. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kapigwa na nani? Ni policcm tena nn? Na kwani mwafaka unaishia wapi?
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    PHP:
    Polisi na mauaji ya raia, ni mpaka lini?

    Assuming hakuna kikundi kinachoruhusiwa kutumia silaha za moto ktk mikusanyiko ya kisiasa zaidi yao.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    heheheeh sasa dah pole mwandishi bora hujafa
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tendwa hana la kujadili hapa.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hao policcm hadi sasa wameshakamata vijana wangapi wa UVCCM? Habari zinavuja kwamba kuna mpango unaoandaliwa na Usalama wa Taifa usiku huu kuchoma makanisa. Si unajua tena katika kupoteza lengo -- kwamba vurugu hizi zimechochewa na wale wajamaa, na sio UVCCM?
     
  11. M

    Mkumbavana Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana visa na waandishi wa chanel Ten?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tendwa na atoe kauli ya kukifuta chama cha mapinduzi sasa
     
  13. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    hicho sasa kfutwe ndg Tendwa usijifiche njoo kesho utuhakikishie hilo!
     
  14. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu hao lazima watakuwa ni Chadema tuu..subiri kauli ya nape nasikia CDM wanempora polisi smg na kumpiga mtoto risasi sehemu za siri na akafa
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    "Hao ni chadema tu, haiwezekani kila siku polisi wapo lakini watu wasife" She - geller.

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ninachouliza ni hiki: Hivi CUF ni chama cha upinzani cha ukweli? Tuone jinsi watakavyo-react katika hili. Just imagine ingekuwa ni vijana wa CDM ndiyo wamemshambulia huyo mwandishi.
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni lazima waandishi waandamane nchi nzima kupinga unyama wa UVCMM, na unyama wa mama yao Nyinyiemu, na unyama wa walinzi wao policcm. Hadi kieleweke.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa ni pasafi na tusikie kauli ya huyu Tendwa sasa!


     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuwa makini na kauli yako hapo kwenye red!
    Unatoa mapofu tu!
     
  20. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mtoto wa kike au wa kiume?
    Hiyo risasi imepenyaje huko?
     
Loading...