Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi Munga Tehenan: YUPO WAPI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Phillemon Mikael, Oct 31, 2008.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Oct 31, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kujuwa alipo mwandishi maarufu wa makala, na one time mhariri na mmiliki wa gazeti la JITAMBUE.

    Ameandika vitabu vingi vya lugha na hadithi, na kuna wakati alikuwa na TALK SHOW pale TBC1 Wakati ikiwa TVT. Pia amewahi kuwa Majira Publishers, nadhani mhariri wa vitabu among other things...

    MHARIRI, MUNGA TEHENAN!
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele mkuu!.

    MUNGA TEHANAN kwa sasa ni marehemu mkuuu, alifariki tarehe 5/5/2008 katika hospitali ya Hindu Mandal ambako alilazwa kwa muda mfupi akisumbuliwa na ugonjwa wa moyo
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Marehemu Munga pia alikuwa akiandika makala za Saikolojia katika magazeti mbalimbali ambazo kwa kiasi kikiubwa zilitusaidia Watanzania na kutuongoza katika mambo mbalimbali yahusuyo maisha ya kila siku.

    Binafsi ni mpenzi mkubwa wa makala na vitabu vya Hayati Munga Tehanan
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Sure.
    Huyu bwana ni kweli alifariki mwezi wa nane.
    Tutamkumbuka kwa makala zake za kisaikolojia.
    Mungu amlaze mahala pema
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Sory mkuu nilipitiwa kidogo,alifariki tarehe 5 Mei 2008,nimesahihisaha hapo juu
     
  6. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ..du sikuamini nilisikia kwa mtu kuwa amefariki .....lakini kwa mchango mkubwa wa MUNGA kwenye uandishi sijui hapa jamii tulipitiwa vipi kumpa heshima stahili...alafu nikashangaa sana hata sujaona makala za waandishi na wahariri wenzake kwenye televisheni na magazeti kumuenzi........nadhani hata hakuna tv wala redio iliyotangaza kifo chake wakiwemo TBC[TVT ] ambako alikuwa akiandaa talk show nzuri sana kwenye kile kipindi kigumu....

    KWA KWELI NINAYO HESHIMA KUBWA SANA KWA MUNGA TEHENAN ,,,,..MWANDISHI MAHIRI...

    NAOMBA HAPA JF WANAOMJUWA ZAIDI TUTUMIE FURSA HII KUTIZAMA LEAGACY YAKE!!!!

    RIP...
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RIP MUNGA...

    Nimesoma sana makala zake zilizojaa MAFUNDISHO, ni vyema tukawa na utaratibu wa kuwaenzi watu muhimu kama hawa, tusisubiri serikali maana Mkuchika ndio huyo anaziba midomo waandishi wa habari.
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alilazwa katika nyumba yake ya milele pale katika makaburi ya Kisutu, Mwenyezi Mungu ailaze roho ya Marehemu Munga Tehenani mahala pema peponi, Amen.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Oct 31, 2008
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni kweli alitutoka kimwili kama mwenyewe alivyopendelea kusema.

    Mojawapo ya makala zake ambayo ilichukuliwa kama ilikuwa ikitabiri kifo chake ni hii ambayo nitaiweka hapa chini.

    Na ni kweli hayao yote aliyo yaandika yalitokea kwenye msiba wake, nadhani waliohudhuria watakumbuka zaidi.

     
  10. M

    Mama JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    RIP jemedari Munga.
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    RIP Munga, nazikumbuka sana makala zako kwenye gaziti la 'Jitambue'.

    Munga ni mmoja ya watu ambao wananifanya nitamani kuwapo kwa teknologia ambayo binaadamu tunaweza ku'copy' kumbukumbu kutoka kwa mtu mmoja na kuhamishia kwa mtu mwingine au tu kuzihifadhi (I mean to copy intelligence from a person before he dies so that we can later on paste into one or more other living persons or access it for other uses).
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu! life is too short! yule jamaa nilikuwa napenda kipindi chake kile cha vijana TBC1, hata sikujua kama alisha tutangulia.

    pumzika kwa amani kaka!
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Munga Tehenan, nilianza kumsoma kwenye Jitambue, na kweli nikajitambua, nikaja kumsikiliza Radio Tumaini na Baadaye TVT, kwa kweli habari ya kifo chake imenisikitisha sana sana.

    RIP Munga
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa hakika, inaumiza sana kwamba alipofariki hakuna hata makala moja iliyoandikwa juu yake na waandishi wenzake. kama ipo, nipo tayari kukosolewa. Ametutoka kimya kimya mno kwa mtu aliyekuwa na jina kubwa katika sanaa ya habari kama yeye. Mdau uliyeleta makala ya Munga umenishitua sana kwamba hata kwenye msiba wake kulitokea mambo kama aliyoandika. Inasikitisha.
     
  15. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni, nimeshtushwa sana na habari hii,
    Kumbe ndugu yetu Munga Tehenan alishatangulia mbele ya haki?

    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
  16. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  17. k

    kalld Member

    #17
    Nov 1, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumzika Kwa Amani MUNGA TEHENAN.
    alikuwa mwandishi makini na mwenye fasihi nyingi,binafsi nilipenda sana magazeti yake yote mawili.
    kuna baadhi tu yamakala zake ambazo unaweza zipata kwenye web site yake
    www.tkmedia.co.tz
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    i never knew munga,and dont even remember reading any of his articles,but from what i have been reading in the forum,it seems society has lost a titan.may his soul rest in peace.AMEN
     
  19. S

    Sisi New Member

    #19
    Nov 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikitika baada ya Munga gazeti la Jitambue limekufa
     
  20. S

    Sisi New Member

    #20
    Nov 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jitambue lilikuwa gazeti mahiri sana ambalo bwana Munga alikuwa Mhariri wake. Gazeti hilo lilikuwa likiandika makala kem kem zilizohusu saikolojia.Mambo mengi yalijadiliwa katika Gazeti la Jitambue kama vile ndoa, mapenzi, mafanikio,elimu,afya,ubongo na mengineyo ambayo kwasasa siyakumbuki. Mimi nilikuwa msomaji wa Gazeti hilo na mwaka 2006 na 2007 nilifanikiwa kununua nakutunza nakala zote za Gazeti hilo . Kwasasa naona Jitambue limekufa.Ila naona website yao bado ipo, ikiwa na makala chache.

    Nakiri kwamba tumepoteza mwandishi mahiri sana. Lakini katuachia urithi wafikra na elemu yake katika Saikolojia.
     
Loading...