Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi 'Msomaji raia' wa Raia Mwema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Jul 14, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Jamani nipo curious kujua huyu mwandishi wa gazeti la raiamwema anaejiita msomajraia.

    Ni nani?
    Na kwa nini gazeti hilo limemruhusu kuandika makala bila kufahamika jina lake kamili na uzoefu wake wa kisiasa kufahamika...

    Nafikiri kuna kitu kimejificha nyuma ya huyu mwandishi

    Anayemjua amtaje tafadhali
     
  2. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    manataka kumwagia ACID?
    soma habari zake jielimishe,
    kama unataka mahusiano binafsi kamtafute huko raia mwema
    ccm bana kila mtu maana taka kumjua ili hapate kashishi,
    watu wanajitokeza kwa majina yao pale tutakapo kuwa na serikali ya watu
    kwa ajili ya watu, inayoongozwa na wazalendo wenye utu na huruma
    na kufuata sheria
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    always huwezi nini mtu anochosema lazima ulinganishe na nani hasa anasema.....

    so kumjua mtu ni muhimu....

    hata hapa kuna thread akianzisha mwanakijiji na nyingine akianzisha mtu mwingine

    reaction ni tofauti hata kama zinafanana
     
  4. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa sasa mtazamo wako sio wa kizalendo ni wakichama zaidi so watu tunawasiwasi na wewe that all
    ndio maana kuna totauti ya wewe na hao uliowataja
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Unataka jina lake ili iweje wewe mbona hujatoa jina lako hapa JF,muhimu ni makala yake hayo ndio unaweza kuyasasambua kama upendevyo wangapi tunawajua majina na kwa kuyajua majina yao hayatusaidii kitu,tunayajua mafisadi kwa majina na vyeo vyao na biashara yao je kuna kitu kimebadilika dhidi ya matendo yao na wengine wanajiuzulu wanawaandaa watu wao kwa mabango ya kuwabembeleza wasijiuzulu ,wengine wanaadaliwa wazimie au walie ,mwisho wa siku kila mtu anaenda nyumbani kwake na njaa yake iko paleple
     
  6. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata hvyo nadhani anamjuia , ukisoma vizuri article yake ni kama kuna mtu anaandika hizo makala
    anajulikana na watu ila kaingia kwa jina hiyo.
    magamba bana
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    mbona wewe sio denzel washington na wala sio boss,reveal your true identity and may be we will reveal ours...
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na kuna vichekesho vingine akiongea fulani watu hawacheki lakini akiongea mtu mwingine kichekesho kile kile watu wanacheka meno 32 yote nje. Hii ni Talent ambayo kila mtu kajaaliwa tofauti na mwingine
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusijadili Makala yake tunajadili jina lake? au ndio simple mind? OK anaitwa Hamisi Bin Jumaa itatusaidia nini? kujua hilo? au itafanya makala iwe bora kwa jamii au hisiwe?

    Mambo mengine!
     
  10. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani makala zake ni tatizo kwa magamba sasa wanataka nasi ya huyo bwana kama kuna mtu anamjua
    amshitue hakae kiulinzi zaidi chakula na kadhalika
     
  11. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Richard Lowas, amekugusa nini? Maana siku hizi presha zenu juu ,juu!
     
  12. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Thank you Boss.

    I kind of like his articles. Well thought and presented. Although I share the feelings of wanting to know his identity, I respect his remaining anonymous. Sometime this becomes a trademark and a selling strategy for the paper. I just noted the similarity with that of a famous driver with the BBC fast track "STIG". Everyone want to know who he is and this adds a flavor.

    Thanks
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Popte duniani,kuna baadh ya waandishi ni mwiba mchungu kwa tabaka tawala
     
  14. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kutumia Pen-name sio kitu cha ajabu wala sio mtu wa kwanza kufanya hivyo, kumbuka BWM alikuwa anatumia Pen-name "Mwana wa Matonya" 1980's. Kuwa curious ni jambo la kawaida kwa kila mtu. Kwa jinsi nilivyofuatilia nadhani ni Mbunge wa kuchaguliwa wa CCM, ambaye ana umri zaidi ya miaka 50, Mjumbe wa NEC ya CCM, Mwanaume, majeruhi wa Mtandao, aliyeshindwa kuingia kwenye Hybrid za Mitandao. Nahisi ushamjua.
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama ndio makala zake, hawa hayawani lazima watafu jina lake ili mumwagie tindikali.
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Siyo kweli wewe
     
  17. m

    mtwevejoe Member

    #17
    Nov 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mchambuzi mmoja katika gazeti la Raia mwema ambaye anajitambulisha kwa MSOMAJI RAIA MWEMA,yaelekea ni mtu mkubwa sana serikalini,leo katika makala yake kuna sehemu moja kaandika hivi,"taifa hili siku moja litadai kujua ukweli wa uhasama na urafiki wa watu hawa watatu,MEMBE,KIKWETE na LOWASA na jina la kikwete limekaa katikati makusudi".kwa uelewa wangu nahisi kuna siri nzito sana hapo.Rai yangu kwa mwandishi arudi atueleze kwa siku za badae ikibidi.
     
  18. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #18
    Nov 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine usisumbuke sana kutaka kujua ni nani (mtoa hoja), angalia na pima soundness na validity ya hoja zake.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Sioni cha kuchangia hapa
     
  20. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa akiwa mkubwa ni nini, mbona hata hapa JF wapo wakubwa tu na wanatupa zikiwa bado za motomoto
     
Loading...