Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi Charles Mullinda "MCHOKONOZI" na Ushushu wa CCM ndani ya gazeti la Dira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiwalanikwagude, Jun 9, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa napenda kumpa pole mwandishi mwenzangu Charles Mullinda ambaye tumewahi kufanya kazi pamoja pale Tanzania Daima mimi niliondoka mwenyewe ili kujikita na shughuli zangu za ujasiriamali ila takribani week tatu zilizopita nimepata taarifa kuwa Mullinda ambaye amewahi kuvuma na safu ya MCHOKONOZI kwenye Tanzania Daima kafukuzwa kutokana na kununuliwa na chama cha magamba CCM pia taarifa zikadai Alex Msama kamwajiri pale Dira Media mitaa ya kinondoni Biafra kama mhariri wa gazeti la Dira linalotoka kila jumatatu.
    Mwanzoni nilidhani mwandishi huyo kaonewa ila leo nimelipata gazeti la Dira kutoka kwa rafiki yangu aisee nimekuta makala ya Mullinda ikiwa na kichwa cha habari cha MCHOKONOZI na ndani yake nilichokisoma nikabaini ilikuwa ni haki kwa Tanzania Daima kumtimua , kwani makala yake ni kama mipasho ya taarabu tena na vijembe ya wana CCM huku akitupiana mipasho na mwana CCM mwenzake Hashim Sagaf aliyewahi kuwa mbunge wa Dodoma, ajabu zaidi makala ya Mullinda inaonyesha jinsi gani mwandishi huyo kachuja kiasi cha kujipendekeza kwa Kikwete...teh teh teh! naona jamaa kaenda kuliua gazeti la Dira bilashaka anafanya kazi ya ushushu kwa niaba ya mafisadi wa CCM.....NAWASILISHA
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sasa akale wapi kama amefukuzwa huko Tanzania daima?
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hyu hana lolote. Anatumwa na mafisadi kuchafua watu. Ni huyu Mulinda ambaye alikuwa anamchafua kamanda Sitta na wenzake. Akiwa Mwanza alichukua rushwa na kuponea chuchupu kkamatwa. Alipkuwa Tanzania Daima akachukua rushwa kwa John Komba na kuponea chupuchupu kukamatwa na PCCB.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NDUGU yangu Alex Msama huna tena gazeti............. Ulianza kufuata nyayo za Kubenea hasa ulipochapa ile stori ya "Gazeti la Rai lapanga kumpindua Kikwete." Lakini kwa kumpa huyo mla rushwa gazeti, basi nakutakia safari njema ya akhera.
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama Mulinda nae kakumbwa na mafisadi, basi sina hamu!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huo ni unyanyasaji wa kivyama, yaani kwa vile yeye ni magamba ndio asifanye nao kazi? kwani hilo Tanzania Daima limesajiliwa kama gazeti la chama cha chadema? kama ndiyo aliyemfukuza hana kosa na kama siyo aliyemfukuza hajamtendea haki, wizara ya kazi tunaomba wamsaidie.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujui? Soma makala zake kwenye Tanzania Daima jinsi alivyokuwa akimshambulia Sitta na kupigania Dowans ilipwe.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi Mullinda siku hizi?
     
  9. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi ni mhariri wa Mtanzania Jumatano. Soma maandiko yake. Ni ya aina ya ki-Mwingulu mwingulu na Kinchemba nchemba.....! Yeye ni Kelele dhidi ya Chadema! Chadema! Chadema! Hana zaidi ya hilo. Soma hata gazeti la Jumatano ijayo. Hukosi habari ya kuishambulia Chadema.
     
Loading...