Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi anaishi Mafichoni kutetea Usalama Wake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Sep 24, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Baada ya Kifo cha Mwandishi Daudi Mwangosi wa Iringa, Yaliibuka Mambo Mengi, Likiwemo la Baadhi ya waandishi wahabari kutafutwa na Jeshi la Polisi wauliwe.

    Mmoja ya wanahabari waliokua katika Red list ya Polisi ni Bw. Francis Godwin, Mwandishi wa kujitegemea kule Iringa
    sasa hivi anaishi mafichoni kama inavyoonekana katika piach hizo hapo chini zinavyoonekana kwenye Blog yake.

    [h=3]SIKU ZINAKWENDA WADAU LEO NIMEPATA KUTOKA NJE YA HOTELI [/h]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]



    [h=3]HABARI ZA JUMAPILI WADAU WA BLOG HII [/h]
    [​IMG]
    Napenda kuwajulisha wadau wote wa mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima kuwa mimi na familia yangu huku ugenini tunaendelea vema zaidi tunazidi kuiombea nchi yetu Tanzania na kumwomba Mungu awape hekima viongozi na askari wa jeshi la polisi yale ya Daudi Mwangosi yasije tokea tena
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itabidi iwe hivyo vinginevyo itakula kwake mpambano mwema mwandishi...
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo Francis anatakiwa atumie akili yake sawasawa. Anasema yuko mafichoni lakini anatuma picha zinazotoa clue yuko wapi. Speke resort inajulikama iko wapi and it is not a very safe place, not now anyway with those pictures!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu hyo ni kuwapoteza wanaomtafutaa,kumbuka Francis ni mpiga picha anaweza akaiphotoshop hiyo picha kwa akili ya harakaharaka hapo anawazuga wanaomtafute usikute yupo iringa anakula bata mtaa wa pili tu.
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Natamani na mimi kama ni hivo ningekuwa mwandishi wa habari anaetafutwa na polisi ili niombe hifadhi nchi za maana,mbona mimi naona kama vile sasa ndo kapona kabisa maana isingekuwa si kutafutwa napolisi sidhani kama angekuwa hapo
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu jamaa ni muongo na hii anatufuta publicity tu, Kwanza ni gamba gumu ambalo haliwezi kudhurika!
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kafanya kosa gani mpaka wanataka kumuuwa?
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mbona inaonekana kuwa ni Photoshop kabisa?
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anachofanya niujinga anataka kushindana na polisi kwa mwendo huu?

    siamini polisi wanataka wamuuwe.sioni sababu au naweza kuwa siijuwi.


    kama wamemuuwa mwangosi na watu wamelalamika hivo je wataweza fanya kosa hila mara nyingine? yeye hayupo iringa bali yupo dar au mkoa mwingine.

    napewa taarifa zake na jamaa yake
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama, hayo maneno manake hata mie nishaanza kujiuliza,mafichoni gani na unatoa clues uko wapi. Kama ndo ivo sawa. All the best.
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta sifa huyu kaona skendo ya polisi kumsaka imefifia now kaja na hizi picha.hebu jiulize jiulize kwa pesa ipi aliyonayo huyu mpaka akakae mafichoni nje ya nchi?
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nilijiuliza maswali mengi sana. M2 anawezaje kuishi mafichoni halafu atoe picha za hoteli na jina la sehemu anakoishi?

    Naunga mkono hoja ya kujitafutia umaarufu.
     
  13. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwa akili ya kawaida nani atamdhuru wakati bado joto la mauaji ya Mwangosi halijapoa?

    Kama kweli wanataka kumuua, hawezi kujificha, na kwanini kuogopa kifo hivyo? Kifo kipo popote pale,mtu anaweza akajikwaa tu na kuangukia jiwe ikawa mwisho wa historia. Chamsingi ni kusimamia haki, wangapi wametishwa na hawajaenda mafichoni bana....
     
  14. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hana lolote anakimbia MADENI tu huyo...... akitakiwa hasa hana pakukimbilia
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Madeni hayakimbiwi hivi. There must be something behind the scene
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umaaaarufu kunuka!
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo Speke resort nilishawahi kukaam, Uganda. Mafichoni unakwenda kwenye hotel za Kitalii? Huyo Ameenda kutalii hana lolote mafichoni unapiga picha kama upo holiday. Hana lolote huyu aache kutudanganya kuwa anatafutwa, anataka kujipa jina kwa kutumia mgongo wa Polisi
     
  18. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Kweli kufa kufaana................
     
  19. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    your right 100% ata godwin atajua umesema kweli
     
Loading...