Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi anahitajika pale twiga cement

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mike 1234, Nov 12, 2010.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madereva pale wazo wanahitaji mwandishi wa habari kuelezea matatizo wanayo kumbana nayo pale kiwandani,wanasema wana siku ya nne leo hawajapikia cement na hakuna maelezo yeyote kama kuna tatizo,jana wamejaribu kuulizia mmoja wao akawekwa ndani,kwa maalezo zaidi simu ya mkubwa wao hii hapa 0713751967
     
Loading...