Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi akimhoji mkulima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Nov 24, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkulima amehojiwa na Mwaandishi wa magazeti kuhusu maisha ya shambani. Mkulima huyu hawapendi Waandishi wa habari, akaona vyema amchoshe katika kujibu maswali, na mambo yakawa hivi:

    MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe chakula gani?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi? Mweupe au Mwekundu?
    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe.
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi.
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Vilevile nyasi na viguta vya mahindi.
    MWANDISHI: ahaa sawa, na sehemu ya kulala ni wapi?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi? mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Mweupeee!!!! XXCCCZZZZHH!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani kulee...
    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: Vile vile namlaza na mwenzie.
    MWANDISHI: Hii sehemu yote majumba mengi, wakati wa kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi? mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Woooteeee!!! ! [akifuka kwa hasira]
    MKULIMA: Mweupe ninamfunga kamba na kumzungusha malishoni na kumrudisha.
    MWANDISHI: na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu? Mwekundu yeye namfunga kamba na kuzunguka nae kama mwenzie tu.
    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma za ng'ombe wako unaniuliza mweupe au mwekundu halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?????
    MKULIMA: Kwa sababu ng'ombe mweupe ni wangu.
    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: na mwekundu ni wangu vilevile.
     
Loading...