Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandikieni Bill Clinton

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Sep 21, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu: Kikwete ametuchosha na ulegelege pamoja na ufisadi. Sasa hivi anamhadaa Clinton. Hakuna anachofanya zaidi ya kuwatafutia mafisadi vyakula vyao. Tunawaomba Raia wema wote wamwandikie Rais Mstaafu wakimsihi kumshinikiza Kikwete achukue hatua dhidi ya ufisadi. Mwambieni kwamba juhudi zake hazimnufaishi mtanzania bali mafisadi. Tumeni barua kupitia

    sarora@clintonfoundation.org
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpiganaji Mwingereza, tuko pamoja. Nitakuwa wakwanza kumuandikia Clinton. Tunaomba email ya Obama pia..
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vasco Dagama abakie huko huko
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    tunamsubiri hyo tar 23.....
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kama vile atakuja. mjanja kweli vasco dagama
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mi nadhani bado sio solution...........suala ni kuingia road tu.
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watu wake si tunao hapa, wanampa taarifa zote hizi. Sidhani kama atakuja huko
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwandikie wewe, kama unadhani hiyo email yako hata itafunguliwa!
     
Loading...