Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanawasa hoi Sham El Shaikh

Discussion in 'International Forum' started by Mtu Kwao, Jun 30, 2008.

  1. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka huko sham el shaikh ni kwamba jana jioni kiongozi huyu wa alipata stroke na kukimbizwa hospitali.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh ni habari mbaya sana

    ni kipi tena kimetokea au mugabe huyo anafanya vitu vyake?


    au shock kumuona mugabe ndani ya nyumba?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mungu amsaidie apone arudi kwao kuongoza nchi nzuri ya afirika
     
  4. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna anayejua .ila wanasema hii ni ya tatu sasa moja ilimpata mwaka jana na mbili ni mwaka huu.kwa kweli ni jambo la kusikitisha mana kwa sasa anatumia mashine wamesema ubongo wake umelala
     
  5. bintimacho

    bintimacho Member

    #5
    Jun 30, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i really hope apone.
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    You are in our prayers.
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mungu Amponye Kwani Aliweza Kuimarisha Uchumi Wa Zambia
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Too bad, get well soon dady..
     
  9. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko hamna maTabibu, nashauri wamlete Muhimbili!!!!!!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Watu wengine wanakwenda na madudu katika safari zao sasa si ajabu dudu lake limezidiwa ? Si mmeona hata hapa Bungeni Tz tu jamaa wana spray vumbivumbi na ukiingia bungeni usije ukaona ufagio upo pembeni ukasema umesahauliwa wenzako wanauheshimu wakipita karibu ! Ufagio mmoja umikamatwa na umewekwa chini ya ulinzi na usalama wa Taifa wanaufanyia uchunguzi.
     
  11. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    habari niliyoipa ni kwamba kuna ndege sasa imefika shm el sheikh kwa ajil y kumkimbiza Rais Mwanawasa Cairo lakini haina life supporting mashine.sijui itakuwaje kwa kweli ni kuomba sana mungu amsaidie
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Get well soon Mwanawasa
     
  13. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kweli sijui lakini habari kutoka huko ni kwamba hawezi kuondoka kwa sababu hiyo ndege iliyokwenda haina life suppoting machine. clinically is dead. habari kutoka ndani ya chumba cha wagonjwa mahututi kwenye hospitali ya Sharm el Sheihk international hospital.
     
  14. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Africa ndivyo tulivyo, kwani umesahau fire zetu zinazokwenda eneo la tukio bila maji?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jun 30, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hapana....Afrika bomba sana...
     
  16. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    "He is still in hospital for treatment. It's high blood pressure," Mike Mulongoti, Zambia's chief government spokesperson told Reuters on Monday.

    "I wish to inform the nation that the president has suffered a stroke," said Rupiah Banda, Zambia's vice president.

    "The president is still in intensive care. His condition is stable," a medical source at the Sharm el-Sheikh hospital in the Egyptian Red Sea resort told AFP.
     
  17. B

    Boma Senior Member

    #17
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namwombea apone haraka maana aliweza kumwambia BABU ROB MUGABE kuwa hafai na udikteta wake Zimbabwe anasababisha raia wake kuwa na hali ngumu kwa ujumla
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 1, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Don't you tell me to shut up.....you hear me?
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maendeleo ya afya yake mwenyekiti wetu wa sadc yanaendeleaje ?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jul 1, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Good boy....
     
Loading...