Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanawani eti huyu anafanana na nani?!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by mageuzi1992, Jul 12, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    anafanana na mwafrika halisi.Kwani vipi?
     
  3. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unataka afanane na nani..? Amekua Jukwaa la siasa huyo........!!!!! Kma huna topic za siasa tambaa
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo huyo mtoto na siasa yako vinauhusiano gani,uzi wako haujitoshelezi kama we mwenyewe.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atakuwa mtoto wa kambo wa Mmoja wa mawaziri wa Magamba huyu, *t****** W****a huyu huoni wanavyofanana!
     
  6. H

    Honey K JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kuwa hamuoni anafanana na Dr. Mwizi wa wake za watu a.k.a Dr. Slaa, ? Tena ni yule aliyezaa na yule sister wakati wa uzinzi wao!
     
  7. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Toaeni hoja na sio vitu vya kipunguani kama hivi, mtoa hoja nini kimekusibu, japo bado mchanga kiasi huko nyuma hukuwa hivi, naona umeharibika sana siku hizi, au ndo umeharibiwa na siasa uchwala???
     
  8. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anafanana na baba yako kwan wewe humjui! no relation with u're thred try again later
     
  9. l

    lycan Senior Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wasira
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli siasa...ni siasa tu
     
  11. S

    Sobangeja Senior Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kibajaji!!!!!!!!!!
     
  12. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafanana na Mpoki wa ze comedy.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wasira steven
     
  14. B

    Bisek Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U are noti serious,utakuwa ni uzao wa magamba ww
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Acha uongo wako wewe!! Ku-proove kama wewe ni mkweli weka picha za Mhe. Wasira alipokuwa mdogo.
     
  16. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Join Date : 22nd April 2012
    Posts : 98
    Rep Power : 331
    Likes Received14
    Likes Given8
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mleta mada una akili fupi kama urefu wa chura
     
  18. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 20
    Rep Power : 307
    Likes Received2
    Likes Given0



    Chama on work.
     
  19. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nikama umepatia, tusubiri wanajamvi wengine watasemaje.
     
  20. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    JF inaleta raha,
     
Loading...