Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaumme akivaa chupi ya mwanamke.kumbe wanawake hawapendi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, May 27, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    A+man+holding+womens+knickers.jpg A+man+holding+womens+knickers.jpg
    jamaa anaonyesha chupi ya bibie ambayo amekuwa akivaa na wapenzi wake wengine hata walimkimbia alipoyavulia maji...................na hata kabla hayajaoga nao walimkimbia...lol
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio kuwa hatupendi, its just a warning sign ........only sissy can do that!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hata mwanamke akivaa ya kiume hatupendi. Kwenye sekta hii kila mtu akae lane yake, tutabanana kule kwenye kuendesha ma-landcruiser na kupanda nguzo za tanesco.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ruta hiyo chupi ya ke aliyovaa ni ya nani? ka ni ya kwangu mm kama wife ningependa sana ila kama ni ya changu lol ugomvi wake hapatosh
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata wakivaa wanaume chupi za kike haziwakai pia manake mapaja yao magumu kama yamemwagiwa zege,akivaa muhusika weeeeeeeeee utapendaaaaaaaa!.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    inafanana na VIPI
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu haijakidhi vigezo vya vipi, kwanza haina mistarimistari; halafu vipi hapo chini ilikuwa na kikamba chembamba hivi, kikikatika wakati unacheza mpira basi utaistukia vipi iko kichwani.
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umentengua mbavu jamani...eti utaistukia hko kichwani.
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chupi tena....Bikini nayo chupi?
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lazima akimbiwe na wapenzi wake kwa mtindo huo wa kuvaa vya kike...!!!
     
Loading...