Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume wa zamani akiwa anamtaka mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Jan 24, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanaume wa zamani akiwa anamtaka mwanamke

    1: Akiwa Bar na wamekaa meza moja atazungusha raundi hata kwa hela za kukopa

    2: Daladalani atakuwa gentle na kukulipia nauli hata kama ilikuwa yake ya kurudia

    3: Kazini atakua anakusifia na kukununulia Lunch-vi tripu tripu na ni promo kama kawa

    4: Boss na mwalimu hawa uwa wakali na wafokaji na kuweka mazingira ya uwoga ili akitongoza asikataliwe na Dukani na Masokoni utakuwa unaongezewa kipimo.

    Kama ni JF modes atakuwa anakupiga ban za mara kwa mara ili ujibu PM:-*
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du, Nguli jabali!!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha nimeipenda hiyo ya mod!Au mdada akitaka kujilengesha anakua mchokozi apate hizo PM za mode!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Nguli Jabali ..
    Ngoja aje atokee hapa INVisible
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni JF modes atakuwa anakupiga ban za mara kwa mara ili ujibu PM:-*

    Duh!!! Hii KALI ama kweli wewe ni NGULI
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    teh teh tej!
    hinyingine zote nakubali ila ya mwisho!!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hiyo ya mwisho mwaigopa eeeh?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ennhh jaman nampenda mod ata km simjui...thaxx kwa kunipa mbinu ili niweze pata pm ayake na mimi nipate pa kuaazia...LONG LIVE NGULI...
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ur welcome Rose am here to help people like u
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lakini enzi hizo, wanawake hawakuwa wakaidi, jaribu style hizo siku hizi :suspicious:
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    niandalie swaga basi itakayomfanya mod ANIONE..
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hao ni wanaume wa zamani, je wa kisasa wanatongozaje?
     
  13. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hah hah hah, Rose, karo hiyo inahitajika na Nguli!!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wa siku hizi fedha inawanyanyasa sana uchumi umekaa pabaya kwa hio wakware wanatumia huo udhaifu kuwarubuni
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    fanya donee basi nipate ada iyo nimlipe nguli anipe mistar mwnzako...manake dahh mi kufa kuzikwa kwa mod ata b4 sjamwona...NITAMUOA..STAMCHEZEA...teh teh:kev::kev:.m waitng 4ya doneee man...!!!!!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wameoa hao, ohooooo! Tena wake zao wapo humu humu!
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni wote moderator 10 ndio namjua mkewe nilikuwa nae kwenye hafla kinondoni ya kutunisha misuli

    [​IMG]
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ameoa...so wat?
    inanihusu nini mimi labda?
    we vp bwna..KWAN NDOA NDO NIN?
    ebu ukooo tokazako mod mwenzangu ma hat goesss mwaaaaapwaaaaaaaabwaaaaaaaaaaaa anytime m thnkng abt u...ngoja nikamchek nguli anpe mistar dnt go ..nsubiri apo apo...
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asikuzengue Rose annza hivi

    Mode habari yako bana hivi mbona thread haszidisplay
    au yangu computer inatatizo upande wa display
    sometimes na force CD labda au pengine zaita play
    Chakushangza za wengine zoote wanadai zina fly
    Hili tatizo ni la muda mrefu linatatiza yangu akili
    Sipendi lizidi kunisumbua itanibidi ninywe moja kili

    aanzia hapo
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du,Nguli Jabali!!!!


    Between men and women there is no friendship possible. There is passion, enmity, worship, love, but no friendship
     
Loading...