Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume wa kwanza kwa mwanamke eti ana access muda wowote, hata akiolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Dec 16, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Eti ni kweli??
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kinachotakiwa ni kuomba mungu mwanamke wako(kama hujam-bikiri wewe) ASIKUTANE NA MTU ALIYEVUNJA KIKOMBE CHAKE!akikutana nae ''hana ujanja'' lazima avue
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua statement yako kali sana hii inaweza kuvunja ndoa za watu. Mungu apishe mbali
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi sikumuta mke wangu bikra. sasa kama wewe ndo kidume uliyembikiri ukidhani utafungua milango kila unapoona chaka jaribu uone habari yake. Umeshawahi kuona mwanaume anakwenda mwezini? just TRY usikie kwa kuona.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huo ndio ukweli!
    wanataka-WATAKUBALI
    hawataki-WATAKUBALI TU!

    ninazo practical examples:

    kuna moja inasikitisha zaidi,mwanamke anaolewa.jamaa aliyem-bikiri alimfuata na kufanya nae mapenzi siku yake ya SEND-OFF!saa nane mchana.analalamika asipompa hawezi kufurahi akiwa ukumbini

    NIMELIONA HILI KWA MACHO YANGU!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkwara tu!
    kama hujabikiri UMESHAPOTEZA!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    U have add salt to an injury
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    truth takes time
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    maneno mengi
    jaribu uone maajabu
    truth crack times
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UNFORTUNATELY sijambikiri mkeo.
    muulize nani alimbikiri uone reaction yake!:D
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa kiongozi umenichekesha sana leo...swali hili ni rahisi hivi kweli mwenye password anashindwaje kuwa na access na hiyo kitu
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora useme weye bana!
    hili swala ni sawa na mtu kumuoa mwanamke aliyezaa nje.unatarajia nin?
     
  14. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Msanii, huo ni mkwara mbuzi. Kuna ukweli kwenye swala hili chance ni kubwa sana kwa mwanamke kumvulia chupi jamaa aliyemleta kwenye ulimwengu wa mapenzi.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kimsingi THIS IS OBVIOUS!lazima atavua tu!...provaidedi jamaa ameomba ishu
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ACHENI BANA MAMBO YENU, AARRGGHH
    WENGINE TUNA BIIPII HAPA.
    ila I thank God niliwai kubikiri demu fulani hivi.
    MBAYA SANA NI DEMU WAKO KUBIKIRIWA ILHALI WEWE HADI UNAMUOA HUKUWAI KUBIKIRI DEMU YOYOTE, LOH (it pains!!!.)
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    here comes ANOTHER VICTIM!:D
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kaka hapa unataka watu wasaliti wake zao ili at least watafute mtu wa kumbikiri, ili kupunguza maumivu.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAITAWAPUNGUZIA MAUMIVU,ila walau inaongeza hadhi ya kiume
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    pasepsheni ya kale hiyo. hakuna ukweli hapo. Nani humu ameona mke aliyembikiri?
    Ukisahau password unadhani unaweza kuget access? acha story za mtaani
    SUBUTUUUUUUU!!!!!
    hehehehehe
     
Loading...