Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume wa kizungu amkata mrembo wa kitanzania uingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Mrembo wa Tanzania Aolewa na Kibabu cha Kiingereza, Anusurika Kukatwa Mikono Yake


    Sunday, December 04, 2011

    Mwanamke mrembo wa Kitanzania mwenye umri wa miaka 25 tu amekiona cha moto baada ya kukubali kuolewa na babu wa Uingereza mwenye umri wa miaka 69 na matokeo yake kujeruhiwa kwa kisu alipolalamika pafomansi mbovu ya babu kitandani.

    Mwanamke wa Kitanzania aliyejulikana kwa jina la Saada Mwiazimu mwenye umri wa miaka 25 amenusurika maisha yake baada ya kujeruhiwa kwa kisu na mumewe mfanyabiashara wa Kiingereza mwenye umri wa miaka 69 anayejulikana kwa jina la William Porter.

    William anamiliki saluni maarufu ya masuala ya urembo inayojulikana kwa jina la Tan Express iliyopo kwenye mji wa Scarborough, kaskazini mwa Uingereza.

    Kasheshe la Saada kujeruhiwa kwa kisu lilitokea mwezi juni mwaka jana wakati Saada na mumewe walipokuwa kitandani wakiangalia DVD.

    Mazungumzo yao yalipelekea Saada kuzungumzia pafomansi mbovu ya William kwenye malavi davi na kupelekea William kukasirika sana.

    William alimdondosha chini Saada na baadae kumjeruhi kwa kisu mikononi huku akitishia kuikata mikono ya mke wake huyo aliyemleta toka Tanzania.

    Kesi ya William kumjeruhi Saada ilifikishwa mahakamani na wiki iliyopita ndiyo hukumu ilitolewa ambapo William alipatikana na hatia ya kufanya shambulio la kudhuru mwili na kuhukumiwa kwenda jela miezi 15.

    Mwanzo wa yote ilikuwa mwaka 2009 wakati William aliposafiri kuja Tanzania kuonana na Saada ambaye alimjua kupitia dada yake ambaye yupo Uingereza na kuanza kuwasiliana naye kwa kutumia email.

    Kukutana kwao kulipelekea kuanza kwa uhusiano wa mapenzi ambapo William alimualika Saada Uingereza ili pia aje akutane na dada yake. Ujio huo haukudumu muda mrefu kwani Saada alikamatwa akiishi Uingereza akiwa amepitiliza muda wake wa kuruhusiwa kuishi Uingereza. Alirudishwa Tanzania na maafisa wa uhamiaji wa Uingereza.

    William aliamua kutumia njia ya kumuoa Saada ili waweze kuishi pamoja Uingereza. William kwa mara nyingine alikuja Tanzania na kumuoa Saada mwezi januari mwaka jana na kuanza mikakati ya kumtafutia viza ili aruhusiwe kuishi Uingereza. Baada ya vipingamizi vya hapa na pale hatimaye Saada alipewa viza na kuwasili Uingereza mwezi mei mwaka jana.

    Saada aliishi pamoja na William kwenye nyumba ya juu katika ghorofa linalomilikiwa William ambapo mke wa zamani wa William alikuwa akiishi nyumba ya chini.

    Hatimaye mwezi mmoja baada ya kuhamia kwenye nyumba hiyo ndipo sakata hilo lilipotokea na kupelekea Saada abaki na makovu kwenye mikono yake.

    Akijitetea kabla ya kuhukumiwa kwenda jela miezi 15, William aliiambia mahakama kuwa kesi hii ilipangwa na mkewe ili aweze kumkimbia aendelee kuishi Uingereza.

    Mahakama ya York Crown Court ilimuona William ana hatia ya kumshambulia mkewe kwa kisu cha urefu wa inchi 12 na kumhukumu kwenda jela.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    source: nifahamishe.com
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mange atawapoteza sana nyinyi dada zetu
     
  4. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa...mbona Tarime wana katwa sana...!!huyo amekoswa koswa... si arudi kwenye pafomance..
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    tarime wanakatwa na nani!? wanawake ndio wanakatwa? hii ji hatari tupe details wanaharakati
     
  6. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shuka tarime...nenda musoma...baada ya masaa 24...utatoka na hizo hadidhi zako za kutosha...wasiliana na mtangazaji wa TBC musoma atakupa michongo ya mtindo huo...
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bora hata nyie kaka zetu mseme maana akisema mwanamke mara tunaambiwa wivu tu tutafute wazungu wetu blah blah blah lakini its not worth it. Umaskini ni kazi sana kwa kweli
     
  8. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora hata nyie kaka zetu mseme maana akisema mwanamke mara tunaambiwa wivu tu tutafute wazungu wetu blah blah blah lakini its not worth it. Umaskini ni kazi sana kwa kweli


    Sahani nafikiri sio masikini....hao...ni masuala la nyege...manegiment
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    poa .. nimekusoma kaka.. lakini hawa labda ndio mila zao?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    upo sawa dada yangu huu umaskini ndio unaleta haya yote .. elimu ndio solution ..
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sio nyege kaka ni umaskini
     
  12. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana Ni Nyege
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sasa wakiwa na nyege ndio wawafuate wazungu?
     
  14. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.kwani wazungu sio watu?
    2.kwani wazungu hawana nyege?
     
  15. I

    Ismwtou Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena kibabu, hizo sio nyege umasikini
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hii kali... :A S embarassed: :embarassed2:
     
  17. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hayo ni matokeo ya kina Mange na wenzie kuhamasisha kigori wa miaka 25 aolewe na babu wa kizungu....life is all about choices...
     
  18. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    wana nyege lakini hawana nguvu za kiume
     
  19. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,413
    Likes Received: 3,272
    Trophy Points: 280
    25 kwa 69...alitegemea nini wakati anakubali kuolewa nae? Viagra?
    Tena ana huruma sana huyo mzungu.
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tarime?!, mbali kote huko!, nenda kitunda, kivule, nyantira et al uone kazi yake- kila siku polisi post wanakesi kibao za aina hiyo.
     
Loading...