Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume wa kileo ni kichwa cha mke wake au ni miguu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jeneneke, Aug 26, 2012.

  1. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikiangalia jinsi wnaume wa sasa hivi wanavyowaachia wake zao majukumu yote nauliza nyie wanaume mnaopenda kulelewa na wake na wapenzi wenu nyie ni vichwa au miguu?
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahaha heading ya post yako inachekesha sana! hahaha

    ngoja kwanza nimalize kucheka nitarudi kuchangia.
     
  3. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Karibu sana
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje hao wanaolelewa!!! Mim najilea mwenyew!!!
     
  5. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni nyie wanawake mmekiuka majukumu yenu kama vile
    1.Badala ya kuzaa kwa uchungu siku hizi mnaomba operesheni
    2.Badala ya kukaa nyumbani kulea familia mnakimbizana na miajira migumu badala ya kuwaachia waume zenu wawatafutie mkate wa kila siku
    3.Mnataka haki sawa kwahiyo lazima wawaachie majukumu
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kwani kule China walidai 50/50 kwenye makaratasi tu au na kwa vitendo? Mnalalamika wakati ndiyo kwanza mnaolea wanaume ni 5% wakati wanaume tunaowalea wanawake ni 95%. Je uwiano ukiwa sawa si ndiyo mtatuburuza mpaka basi, Mungu pishilia mbali.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mikia ya samaki
     
  8. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    We unaonaje? Hizo haki zenu mnazodai hamkufikiria hilo kama mshindo nyuma wa madai yenu.
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nahisi watakuwa ni miguu hao.
     
  10. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    he sasa kuzaa kwa operation we unakereka nini badala ya kufurahi mkeo antunza mwili wake?Nikaa nyumbani upo tayari kunipa kila ninalohijati na kusidia wanaohitaji msaada wangu?
     
  11. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mpaka ninapoandika hapa nimekaa ofisi moja yenye zaidi ya watumishi mia tatu kwa miaka 5 ukweli ni dada mja tu amewahi kuniambia at least mume wake alimnunulia gari lakini matumizi yote nyumbani anatoa wengine wote wakikuhadithia unaetemeka sasa wewe hiyo 95% unayosema ni ipi
     
  12. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Bora hata mkia wa samaki uaufaidi kuula labda mikia ya mbwa
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Na kama unaishi ndani na mkeo badalaa ya kumuangalia yeye kama mkeo unamwangalia kama mbeijing na kumwachia atunze familia jua kuna mwanaume mwenzako nyuma anakutunzia watoto wako if at all ni wako
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sio unahisi bali ni miguu ambayo hao wanawake watafutaji wanaitumia kukanyagia uchafu wote
     
  15. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Walitutesa sana hao acha na wao walipe fadhila,kumbuka kutesa kwa zamu!!
     
  16. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kama anafanya kazi ni lazima kuchangia gharama za matumizi nyumbani, kwa mawazo yako unataka fedha ya mshahara wake isitumike nyumbani kwake? chunguza hapo kazini kwako ni wanaume wangapi wanalelewa na wake zao na wangapi wanalea wake zao. Mwanaume humtegemea mwanamke pale tu anapokuwa hana kipato, lkn akiwa na kipato kamwe hawezi kumtegemea mwanamke. Kiasili mwanaume akimtegemea mwanamke hupungukiwa ujasiri kiasi fulani kitu ambacho wanaume wote hatupendi.
     
  17. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Umesoma mahali nimeandika mshara usitume?hii mada haihusu kabisa kusaidiana inahusu kuachia mke majukumu yote
     
  18. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    umenichekesha, mke akiachiwa mujukumu yote ataweza? Kwa jinsi ninavyowafahamu wanawake, ikifikia hatua ya mke kuachiwa majukumu ya nyumbani kwa 100%, hapo piga ua lazima adai kuachika. Pia inaonekana umo kwenye mahusiano ya namna hii, umeleta uzi huu kupunguza stress au kujifariji, kama koti linakubana dada yangu, livue, litakuua.
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe uko bias..........................
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenena vema mkuu,
     
Loading...