Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume wa aina tumwiteje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbano, Feb 3, 2012.

  1. m

    mbano Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani umeolewa na mwanaumwe hataki kazi.
    Asubuhi adi jioni anashinda home na housegal na mtoto wake.
    Hatoki ajishungulishi yeye akiamuka anakaa kwenye kochi akichoka anaeingia kulala ndani.
    Ni kula kulala kudhurula mtaani na kusema uongo mbele za watu yeye ana pesa yeye alienda ulaya na masifa ya kijinga.

    Huku mkewee ndo kila kitu nyumbani kuanzia kulipa hs gal gardener kulipia bill za maziwa watoto
    i mean kila kitu ni mwanamke.mafuta ya gari yani kila kituuuuuu namaanisha mwaswala yote ili maisha yaaendee na watu waendee chooni kutoa shukurani zao.

    Siku akitoka mwanaume huyuu akitoka ataenda kudhurula kwenye ofc za washikaji zake akirudi ni usiku kalewa chakariiiiii.
    Na matusi anatukana kama katumwa na Matusi mie nina nyumbaa nikichoka nauza nyumba narudi kijijini.Mkewee akimuuliza unatoka wapi saa nane usiku huu atajibu alikuwa anatafuta kazi jamani jamani ni ugomvi kila kukicha.

    sasa nyie wanaume mwenzie tusaidie jamani huyu mwanaume amesoma ana Bachelor degree.Inakuwaje asitafute kazi jamani ili amusaidie mkewe mzigo wa familia jamani.mama mwanamke nae anatakiwa ajirembe avae vizuri NK.maisha yanakuwa magumu ugomvi ndani auishi.
    Tusaidie jamani akina baba wa leo ndo mwanaume watakiwa kuishi hivyo au huyuu mwenzenu anamatatizo gani.
    Tujuzeni ili tujiandaee kwa maisha ya ndoa na sie akina nungayembee.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe uleyeolewa na mwanaume kama huyo utakuwa kilaza wa nguvu.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dada mwanaume umdekezavyo ndivyo azekeavyo.
    Unaonyesha umemdekeza sana sasa amekukifu ndo unalalamika.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakati wanaoana alikuwa na kazi akapata lidandansi? au ameacha kazi baada kuona wife ana vijisenti kidogo?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama sio mume wako wewe unajuaje hafanyi hivyo kutokana na makubaliano yao? Kama mke wake mwenyewe anamuendekeza jamaa we unataka abadilike alafu? Wakati mwingine unatakiwa ukiona kitu cha ajabu kwenye nyumba za watu ushangae tu kisha uendelee na mambo yako. Huwezi jua huyo mwanamke anafaidika vipi na hiyo hali, inawezekana ndio njia pekee ya yeye kumfanya huyo mwanaume akae nae na HATAKI kumpoteza.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mpeleke kwenye maombi lazima kuna kitu kinamfunga .
     
  7. m

    mbano Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Alikuwa na kazi ya mkataba.Mkataba wakati umebakiza miezi mitatu mkewe alimwambia tafuta kazi mapemaa ili usije kupata taabu.wapi hivyo toka amemuoa walikaa miezi 3 tu akiwa na kazi toka hapo adi leo hii ni miaka 2 sasa.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni mme wake mara ya kwanza alikuwa anamfuga hataki amege wanawake wengine sasa kamchoka kamgeuka wanawake si ndo zenu tunazijua sana hizi mbinu zenu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mmeo au umetumwa uwakilishe?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    'Zetu' mimi na nani?Embu acha uzushi we Fidel. .

    Huyo aliyemwendekeza mume miaka miwili baadae ndio aone anachofanya sio 'uanaume' ana lake jambo.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbano,

    Huyo dogo ana umri gani? Pengine bado bwa mdogo sana kiakili amepewa jiko mapema.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zenu wanawake, huyu alikuwa anajifugia mwanaume ndani kuna wengine mnafuga viserengeti boy kuna wengine mnafuga vibabu kikichuja tu ndo mambo hadharani kama hivi.
     
  13. m

    mbano Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sio dogo ana miaka 38
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ambavyo ndio zenu wanaume kulelewa?

    Acha kuweka watu kwenye makundi yasiyowatosha.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio wanaume wote ni wanaume
     
  16. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaume suruali, wapo kila kona, kazi kulia lia tu
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Samaki mmoja akioza wote wameoza, kwa hiyo wewe upo kundi lipi hapo ili nikutoe.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    fukuzia mbali kama ubaya na iwe ubaya
    cha kujifia nini? hv na unyumba unampa?
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani ameomba asaidiwe.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanaume suruali kivp? Mbona hata wanawake siku hizi mnavaa sarawili!!
     
Loading...