Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume; ungechagua yupi? Honestly lakini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Sep 17, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuwa na mpenzi ambaye unaamini kwa kiwango kikubwa kuwa ni wako, hana mtu mwingine; au

    Kuwa na mtu ambaye anakuweka roho juu (sio sana lkn), na hujiamini 100%?

    Majibu ya dhati tafadhali!
     
  2. H

    Helios JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    obviously the first inahusika
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie sio mwanaume Kaunga ila ningechagua hiyo ya kwanza!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Absolutely wa pili!!!! Competition muhimu wewe! Tatizo ukishaona mtu ni wako, automitically unaanza kumtake for granted, ila kukiwa na ushindani mkali akili inakaa poa! Even in bed they taste better, considering the work that you have put in to get them to bed with you!!!!! LMAO!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Ningependa kuwa na yule ambaye ni mkweli na si msanii.

    Yaani kama ana hamu na wengine basi na aniambie ili tukubaliane namna ambavyo mahusiano yetu yawe.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Namba moja
    sipendi danganya wala danganya
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    lara 1, nashukuru kwa uhonest ulioonesha; haimaanishi wengine sio honest lkn kukubali unpopular choice I salute you.

    Bado nasubiri michango ya wakaka na wababa wa MMU.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kaunga samahani lakini what r u up to nowdays?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    She's up to no good :majani7::majani7:
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    unahisi kama anatangaza jimbo huru muda si mrefu enh?umeshtuka sahihi kabisa mwanafunzi wangu!lile somo la speculation ulipata A.hata mi simwelewi mtani wangu kwa kweli mara aseme havai pichu,ah!
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona swali rahisi tu, au ni rahisi sana kiasi kwamba you think l have a motive behind eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie ntachukua wa PILI.

    BTW: Swali kwa Kaunga/Wanyamwezi => Ukitaka kupika nswalu, unazisaga na karanga mbichi au zilizokaangwa??
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeimiss moja, mara aseme Boflo kamuibia!

    Noway, mimi na Eiyer until boflo to us apart! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanks kaka yangu wa ukwelii, nami nahisi wengi wanapenda kusumbuliwa sumbuliwa.

    Ofcourse tunatumia karanga za kukaranga (kukaanga), una maanisha nini lakini?
     
  15. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    You sound like Mr. Zimmerman...kwi kwi kwi!.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Ntake radhi aisee....
     
  17. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaunga ....sitaki uchokozi wako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...sorry pal!.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuwa na mpenzi ambae naamini ni wangu sitaki kwa kuwa naweza nikaamini ni njano kumbe ni bluu,ila nahitaji yule mwenye matendo ya kuonesha ni wangu tu.Kuhusu kuwekana roho juu,mh!Tuwekane roho juu for what purpose??
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ah mi hata sikuelewi siku hizi mtani!
     
Loading...