Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume ukilalamika hivi hutokuja kuoa, sasa unataka mkeo apewe pesa na nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Sep 26, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Kama Wanawake wataendelea na hii tabia,sitoshangaa wanaume kuendelea kuweka mgomo wa kuoana kuendelea kulalamikiwa kwamba wanawachezea...
    Hivi inakuwaje unaanza uhusiano na mtu,hata wiki hujamaliza unaanza kumwambia Baby naomba kama una laki 3 haina kazi ya haraka haraka natakiwa nikakomboe dressing table yangu kwa fundi...Laki 3 ya haraka haraka??Mshahara wenyewe tu sipewi haraka haraka nausubiri hadi mwisho wa mwezi,we hiyo haraka haraka itatokea wapi??Kama unadhani kuna hela ya haraka haraka itafute uone,mbona we hauna?Dressing Table uweke oda ww,mimi sikuwepo,halafu kuilipia unapiga mzinga huku...haya hilo moja.
    ..Mara utasikia Baby naomba hela nipande Bajaj daladala ntachafuka,sio mbaya its ok,sh ngapi Bajaj itakutosha..Elfu 30..khaaKwani siku hizi kuna Bajaj za Dar kwenda Moro?Arrgh bora chama la Bachela,wizi mtupu...Bado hujaombwa hela ya BBM ime-expire.Si ununue mwenyewe,kama huna na wewe Expire.
    My take: haya sio maneno ya saint ivuga nimeyaokota kwa watu huko wakilalamika mm nahudumia CUTE wangu na wala yy sio mtu wa mizinga
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Nimeuliza tu swali.... Life is hardi kila sehemu but kwa maneno kama haya mkeo apewe pesa na nani..? Akimegwa je utamlaumu nani?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Du poleni wanaume, lakini si ndio mnajihakikishia uanamume wenu kwa kutegemewa?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo sasa hii mimi nimeikuta sehemu mtu analalamika na ndio maana ikanikera kwani hii haihusiswi wanaume wote.
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu ukikuwa utaacha..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Nani....?
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Saint Ivuga, hapo umenena ukweli kabisa. hiyo tabia inazidi kukua na inakera sana. utashangaa hata zigo hujapiga zinaanza kuingizwa invoice tena kubwa tu.
    hizo pesa za haraka wala si sh. 30,000/=, ni mwendo wa kati ya 300,000/- na 500,000/-
    shuhudia sasa pesa za rent. amepungukiwa kidogo anataka nusu yake tu (miezi 6). mama/baba mwenye nyumba anamsumbua.
    kupata mke siku hizi ni shughuli kweli.
    mahitaji ni kwa kila mtu, ila wengine wapo kiuchunaji zaidi.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hivyoo.......Hapana, halafu anaomba hivyo hata basi awe na tricky ya kukuuliza magumu ya kazi yako, mipango yako ya baadaye n.k yeye mbio kwenye pocket..............Ndiyo maana tunakuwa rude sometime
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    my dear Kaunga pesa ya kupewa ni tamu sna. ila tu upewe pasi kuomba bana. uzuri kila mwanaume anataka atambulike kwa uanaume wake na kuonyesha kabisa kwamba yeye ni kidume basi financial assistance kubwa anaprovide yeye.

    laki pia kuna wanaume ambao hawapend wake zao wachoke na kuchaa kwa kazi na wengi nilio waona wa aina hii ni waislamu( kumradhi sina maana ya kukashifu dini). wao ni hodari hata wa kununua udi na marashi kwa ajili ya wake zao. na hawapend wachoke kwa kazi ngumu wanataka wakae ndani wazid kuwa soft na wenye mvuto. nafikiri hawa wanaenjoy sana maishaha ya kuwa wake za watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Hayo sio maneno yangu
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,956
    Trophy Points: 280
    Single bwoy....siku izi kwa kudanganyana mvulana msichana ishakua poapoa tu...
    Ila inategemea na gia uliyoingilia na yeye akakusoma akajua upo kimaslahi so na yy akajiweka kimaslahi zaidi...hakunaga mapeenziiii...
    Eniwei, najua kuna wale magubegube ambao hata mwanaume awe honest kiaje ye bado yupo kimaslahi...hao labda lara 1 anajua jinsi ya kuwasaidia.
    Kwa sisi waoaji ambao at times tumekua victims wa vitendo ivo vya uchunaji basi uvumilivu tu ndo silaha na kama kabisa hutaki hayo yatokee...nenda kachumbie kijijini Sitindi kule kwa prof jay...af mlete mjini..lol.
    Ni hayo tu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hili jambo la kuhonga a.k.a kupigwa mizinga na mpenzio kwa kweli sio la ku'generalize'....wengine tusipopigwa mizinga na wapenzi wetu vichwa vinauma tukihisi tushaanza 'kuibiwa'!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Unapatikana mitaani gani wewe?
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo lenu wanaume mnapenda kujifanya mnazo sana.Unapoanzisha mahusiano acha kujifanya matawi ya juu eti nafanya kazi TRA au usalama wa taifa..Kama unauza maji kwa mkokoteni we sema tu.Nina uhakika hata huyo dada atakuchukulia jinsi ulivyoji-present
     
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Unalalamika nini wakati ulimtongoza kwa mbwembwe..
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi sipendi kupiga mizinga
    ila sipendi mwanaume bahili
    sipendi kuomba lakini napenda kupewa
    mwanaume ni kucare bana
    kama vipi usinitafute!
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    St Ivuga et al sikieni hii iliyonitokea jana. Jana nilienda kununua pizza Blue Heroine (kwa wenyeji wa Arusha watakuwa wanaifahamu - ipo Haile Selasie), nikiwa hapo nikaanza kumtania mhudumu (binti). Alitaka nikae kiti alichonichagulia ili niwe naangalia TV wakati nasubiri order yangu (take-away), nikamwambia: "TV ya nini wakati sura yako ni TV tosha kwangu?" Nilipokuwa naondoka baada ya kulipa (nilimwachia tip ya buku mbili kwenye bill folder), akanichomekea: "Naomba hela ya matumizi"!

    Mind you; hata jina lake sikuwahi kumuuliza, sikuomba namba ya simu pia! Maybe MadameX, Kongosho, gfsonwin and Kaunga - and the likes - will explain that to our satisfaction!
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimekupenda pia!
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    very very trueeeee! wanataka wakiikamata waisugueeeee waiache pana kama jua! lakini invoice zao wanakata buku kumi! full maubahili! jamani mpite mbaliiiiiiii mabahili, wacha iote mabui bui na nyasi! lol
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umeona eee madamX anafaa! lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...