Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume Suruali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 20, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Demu wangu kila tukikwaruzana kidogo anasema mi sio mwanaume ila ni mwanaume suruali.
    Tukitulia ananiomba msamaha na kusema kuwa alipitiwa na alikuwa hamaanishi kitu.
    Hali hii imejitokeza zaidi ya mara sita sasa kwa nyakati tofauti tofauti.
    Je kuna haja tena ya mimi kuendelea kumvumia na msemo wake huo au nimwache aende akatafute wanaume ambao sio suruali ila sketi?
     
  2. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wangu nadhani wewe unamtegemea huyo dada kwa kila kitu yaani hauna msaada wowote kwake zaidi ya ngono tu ndio maana anakuita mwanaume suruali sasa kuanzia sasa amka changamka mtoto wa kiume
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole kaka hapo pana mawili
    1. Inawezekana huyo dada amepata mwanaume mwingine ambaye kwake anaona anamfaa kwa kila kitu.
    2. Kamam mwenzangu aliyengulia kuwa yawezekana yeye yuko juu kipesa nawe wamtegemea kwa asilimia flani

    Chakufanya hapo wewe kula kona maana dalili umeziona mwanzoni sasa ukiweka ngoma ndani kijumla itakuwa tabu
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.hana haja na wewe huna kitu
    2.inawezekana huo ni mtego, kwa kukueleza hivyo utajitutumua utoe kila kitu hadi ukakope.
    3.mkuu vipi? Kwani akufukuzae lazima aseme toka?
    4.kwani na wewe ukimwambia ni mwaamke sketi.....halafu ukamuomba radhi unaonaje?
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kisu chako ni butu hakiwezi kukata hata kipande cha mkate!!!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa kama ni kweli mwanaume suruali usiambiwe?...ukweli unauma.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana bwana!! inawezekana huna maamuzi kwa mambo yenu.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Noa kisu chako uone kama atarudia hayo maneno yake by the way sijui kwanini kila mwanamke huwa anakimbilia huo msemo naona kama vile umeishazoeleka
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ungemuuliza alitaka wewe uwe mwanaume sketi?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jemedari vipi BJ??
    1.Kuna kigogo anaye naanjua uwezi fanya kitu!!
    2.Pesa unayompa nikwa ajiri ya salon japo wewe unaona umekata fungu!
    3.Au yeye anakisu chaukweli hata kodi ya nyumba anakusaidia,kulipa karo za watoto anlipa yeye.
    4.Wewe huenda kwake kupiga jando!
    5.Tangu muanzane hujawai kumpa kitu cha maana sana sana chips mayai na lager!
    6.Kila akikwambia shida zake wewe ndozakwako zinakuwa zaidi ya zakwake!!
    7.Kwa mantiki hizo anakila sababu kukuita mwanamme suruali.
    8.Kakuheshimu angekwambia mwanaume kama binti??
    9.Je yote yanaukweli juu ya hilo??
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Sasa mwanaume suruali ana sifa zipi? Mbona naona kama ni lugha za mafumbo ndio zinazungumzwa hapa?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Hapa sasa nimeelewa.
    Mbona binti mwenyewe ni mtumishi wa ndani wa nyumba jirani?
    Ila si unajua mapenzi hayabagui wala hayachagui?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    WTF is "mwanaume suruali"?
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka cha msingi anza mbele. Kwa sisi tuliokulia uswahilini maneno yake yana maanisha kuwa mzee hupigi mashine sawa sawana hivyo kuna jamaa wanakusaidia. Au kama alivyo zungumza mwenzangu, kuwa wewe ni super tegemezi.

    Hiyo dhambi haiwezi kwisha au la sivyo wewe ubadilike.
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanaume suruali nijuavyo mimi ni mwanaume asiejiweza nyanja zote, labda kutoa dudu tu,

    mmh pole mwaya, kata kona tu hapo umeshadhalaulika sana,
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,978
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyo anatakiwa akakutane na wakina muraa,mwita maranya,wanaume ngumi watamfaa sana!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Useless prat...
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu na wewe ulishawahi ambiwa hivyo?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    I figured as much for it has no rhyme or reason to it.
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa yaani ungekuwa karibu ningekununulia soda kaka kiza kama ni mwanaume wewe ni mwanaume wa shoka
     
Loading...