Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume pesa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Apr 23, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    pesa sabuni ya roho!
    pesa ni maua!
    nani kasema pesa haiwezi kununua furaha!
    mwenye pesa si mwenzio,
    mwanaume mwenye pesa hata awe vipi warembo watamfanya ajisikie kama mfalme!
    mwanaume mwenye pesa zake atajipatia wanawake wenye uzuri na urembo wa kila namna na kila rika!
    eti kina dada kwa nini kupenda pesa kunatufanya tuwe zaidi ya vipofu maana kipofu haoni lkn anahisi!
    kina dada tuache kuwa na mioyo yenye kudhamini fedha na mali tu kwani hata sisi tuna uwezo wakujitafutia fedha zetu bila kutegemea mabuzi!!
    mwanaume ni - - - - - - -!!!
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hilo na wanawake kupenda wanaume wenye fedha nyingi lipo tangu enzi za mababu zetu. Na siyo Africa tu hata nchi zilizoendelea, kama ulivyooona kwa Tiger Woods, alikuwa anabadilisha warembo kama mashari vile!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usikute huyo ni OSAMA hapo kajibadili tu ili achukue mzigo wake!

    .....PESA NI MATOKEO, SIYO MSINGI WA MAENDELEO....Mwal Nyerere..1972!
     
  4. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama pesa inanunua furaha basi hakuna watu wangekuwa na furaha hapa duniani kama wale wacheza sinema wa Hollywood lakini wengi wao maisha yao ni very miserable kuliko hata wale wasio na pochi ya kutisha.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    We da Cheu, siyo akina dada tu, kila mtu anapenda pesa. Ulishakutana na wataalamu wa bahasha za brown? Ukifika muda wa kupokea kila mtu anakuwa kama ana hysteria, yaani meno yote 32 nje nje!!

    Hata hivyo, kwani kuna mtu anapenda kuumwa na chawa au kunguni? Basi dawa ya hao wadudu ni pesa!!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na fedha unaogopa kuishiwa/kufilisika ukiwa na huna hela huna wasiwasi wa kuishiwa na tena masikini wengi ni wacha Mungu sana. Matajiri wengi ni voodoists
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli wote twapenda fedha,hata mie napenda fedha ndio maana nahangaika kila siku kuzitafuta lkn kuna wanaozipenda lkn wanafikiri njia pekee yakujipatia hizo fedha ni kutoka kwa kina baba tu,sasa hawa ndio niliowalenga hapa,hawa ninaowalenga wao hawajali chochote na wako tayari kufanya chochote na mwanaume wa aina yeyote mradi tu wajue ana pesa,kwao mapenzi ya kweli hayana nafasi,na mwanaume asiye na fedha wao humuona wa nini na wa kazi gani!
    kwao mwanaume mwenye dhamni ni yule mwenye fedha!!!
     
  9. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very often it is found that women loves to date with financially strong men. Just as a dog gets atttracted towards bones, men gets attracted towards beautiful women similarly women are attracted to males who have the most resources and the ability to manipulate and distribute those resources.
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mwanamume pesa eeh Hata kama mtarimbo umelala doro?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hihihiiii!
    hivi ukilala doro unakuwaje!?
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inategemea kiwango chako cha ujasiriamali na opportunity nyingine ulizonazo. Kama nafasi nyingine zimekugoma, watu wengine wanaona hakuna haja ya kuukalia uchumi wakati demand ipo. Nadhani ni kanuni tu za biashara (supply and demand)!
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Other reason is wanaume wengi huwa wanakuwa intimidated ikiwa wanawake wana earn more than them... so thats a problem actually it is a big problem when a man feels unsecured or powerless mbele ya mke wake...

    Another reason ni Wanawake wenye ku earn more than their spouses always tends to look down at their spouses...kitu ambacho kina sababisha mahusiano yao kufail...

    So the bottom line I dont think money is everything but you cant change human nature...it is difficult....
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwenye pesa anaweza akafanya kila atakalo, na kununua magonjwa heheeee
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unataka kweli nijibu Cheusi??
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani ndio maana wanaume wamegundia something called Viagra... au na hiyo kitu imefail?
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    napingana na wewe,sorry bro!
    hata nife njaa siwezi kuukabithi mwili wangu ambao ni hekalu la roho mtakatifu kwa janaume nisililipenda!
    kama lina mihela si linisaidie tu bure!!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unakosa huduma muhimu kama chakula malazi na mavazi
     
Loading...