Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume nimpendezeshe mimi, mwingine aje anipore, thubutuuuuuuu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 19, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Maneno haya yalitamkwa na wadada wawili walokuwa wakienda 'General Hospital' toka nkuhungu kumpa pole shostito mwenzao aliyepata shinikizo la damu baada ya kuporwa mpenzi wake na mwanamke mwingine.

    "Kwanza wala hakuwa na haja ya kupandisha presha. Ningekuwa mimi nisingekubali hapo akose yeye, au mimi. Ningemuondoa tu huyo mwanaume duniani tuone nani angefaidika. Yaani mimi nihangaike naye. tusote wote, tunakuja kupata maendeleo, mwanaume amependeza halafu yeye aje na m***du wake eti mpenzi wake, anajua nilivyohangaika naye huyo mwanaume hadi amependeza?"-Mwanamke wa kwanza alimaliza kusema.

    Yule wa pili akadakia "Dawa hapo dawa ni kuwaondoa wote mapenzi yao wakafanyie mbinguni, sio hapa duniani". Akaenda mbele zaidi kwa kuhitmisha "mwanaume nimpendezeshe mimi halafu mwingine aje anipore, thubutuuuuuuuuu!-akamalizia mwanamke wa Pili.

    Waliposhuka kituo cha hosptitali, jasho kwa mbali likawa linanitoka nadhani sababu tu ya kuwaza 'risks' ambazo wanaume huwa tunazikaribisha ktk maisha yetu ya mepenzi, mweeeeee! uanaume kazi!

    My take: Jamani wanaume wenzangu, jifikirie mara mbili unapoamua kumsaliti mpenzio. Vifo vingine vya wanaume wenye 'nazo' huenda vinachngiwa na hii maneno jamani!

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . . .
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Haya mambo magumu jamani... Dah! It's complicated.... Kama kuishi pamoja na kujenga maisha ndio basis pekee yakutumia kupima vigezo vya uvumilivu ukiporwaa... then kuna tatizo kubwa na kuporwaa ni Inevitable... Atleast that is my IMO.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyo atakuwa mwanaume MARIOOO..........
     
  5. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh,kweli shughuli pevu.
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie apunguze jazba jamani....ndo maisha hayo
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kuna wakati mtu anaona maisha yake hayana ukamilifu na furaha bila ya kuwa na huyo mwenza wake. Inapokuja kuporwa hapo ndu wengine wasiokuwa na kaba huwa wanaona kama na wao mwisho wao kuishi duniani au mwanzo wa maisha yasiyo na raha umefika. Ktk kupigania hiyo anayodhani ndiyo 'chanzo' pekee cha furaha yake maishani. hapo ndipo waswahili husema, vitani hata fimbo unaweza ukaitumia kupambana na adui yake mwenye SMG!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wala simjui madam, tulikutana tu ndani ya gari kama abiria
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Mpenzi anaporwa kivipi?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ndyoko haya maelezo ndio yanayo tupelekea kwenye matukia kama Story hio ya Mtambuzi ya Asha.... Sad kwa kweli....
     
  11. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samehe 7 x 70.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni kweli madam. Na wengi hufikia kufanya maamuzi ambayo baadae mtu ukiwaza inakuwa ngumu sana kujua ni nini hasa kilimjia mtu kichwani hadi anafikia uamuzi kama huu.
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unapelekwa katika mahakama ya kienyeji.....!
    Hukumu yake sasa haina kukata rufaa.......!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    na wanawake wengine nao.....kisa cha kumlea mtu mzima na madevu yake ni nini?

    Raha ya mwanamke ulelewe,
    mwanamke utunzwe....

    Sio unalea janaume lishashindwa na maisha ataishia kulimbuka na mwaka tu...... Na wewe utaishia kupata presha....
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa! Na mswahili ukishamwambia hivyo ataogopa hapo, maana hizi mahakama huwa hazina na hazitaki ushahidi kabisa
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mgawane tu mlichochuma pamoja kama hataki unamfyekelea mbali
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hujaelewa mada ndugu. Issue sio kumlea au la, suala ni jinsi mlivyoishi pamoja na mwenza wako mkapanga mambo maisha yakawa poa, then ghafla mtu anaingilia na kuharibu mambo. Umeifikiria thread hii kwa level ya chini sana. Wanaoibiwa wapenzi ni pamoja na walio kwenye ndoa ndugu!
     
  18. M

    Mashoo2 Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya yoye yanatokea kwa sababu pia sisi wanawake hatupendani hata kidogo.tungekuwa tunapendana tungesaidiana sana katika hili.Mtu anajua wewe unatoka na fulani na yeye anamtongoza mpaka ampate na huyo ni rafiki yako.Je kuna upendo hapo?
    Thin line between love and ......
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndiop maana huku Dar zile Dhakari Bandia zinauzwa kama njugu, nimeona leo humu JF, nadhani sababu kubw ani hii ya kutendwa. Duh! Wanaume sasa tujikague na kuabadili tabia, la sivyo wataolewa na hayo maroboti, na itakula kwetu.....LOL
     
  20. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    DANGER!.....heavy load.
     
Loading...