Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume ni lazima ukunje ngumi kwa mkeo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jul 5, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mwanaume ni lazima ukunje ngumi kwa mkeo?
    Alafu unatembeza kipigo huku umevua sharti kama unapambana na dume.
    ngumi.jpg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    gentleman hawezi kufanya hivyo...hao wanaopiga wanawake ni wanaume wa hovyo sana
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kuna tofauti kwati ya mwanaume na mtoto wa kiume. Wanaume hawakunji ngumi bali watoto wa kiume.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    there is no better way; umeiweka inavyostahili... YAANI KUNA TOFAUTI KATI YA MWANAUME NA MTOTO WA KIUME
     
  5. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaokunja ngumi ni wa-kiume sio wanaume
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Mwanamke hapigwi kwa ngumu ndugu yangu ila kwa upande wa kanga"
     
  7. C

    Chamchana Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 14, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    labda baadhi ya makabila.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    utadhani wako kwenye ulingo wa WWE ..haya mambo hayafai kabisa
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kaoe Mkurya na wewe ni nyoronyoro utachezea kichapo kila siku,au Muha!!Usipime itakulazimu ukunje utake usitake!!!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Labuda wakurya hapo lazima pachimbike!!
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aaah hiyo noma, kwani mlioana kupigana au kut..b.na?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaani hiyo siku mtu anyanyue mkono wake anipige ................duh lazima ndo asahau kama kuna mwanamke mimi! no stop hadi polisi. lol
     
  13. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh umenichekesha sana Gaijin
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kuna wanawake wanapata shida. inaanzaje mpaka upigwe? kwangu mm ile cku atakayonyanyua mkono kunipiga yani hiyo ndo talaka yangu.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tutake radhi Preta! Wengine sisi kwetu m/mke asipopigwa analia:pound: tena anasema kwamba eti hatuwapendi:A S-eek:. Mila mama ndiyo inapelekea kichapo! Mchana unadunda kama kawa na jioini kesha sahau na zawadi ya tunda unapata!
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata nikikerwa na mwanamke kiasi gani... sioni popote kupiga ngumi ya kilo...:A S 39:!!!naishia kuwa kimya au nahama hapo kwa muda!!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mshukuru God kama umepewa roho ya kuwa ''mama'' ndani ya nyumba yenu, hao wanaodundwa walio wengi wanaponzwa sana na ''Uvuvuzela''! Hakuna mwanamme anayependa mavuvuzela ndani ya nyumba aisee.....!
     
  19. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAMSHUKURU mUNGU SIPENDI MAKELELE NA MWENZANGU ANAJUA HILO! SASA NAWE KAMA MWENZIO KAWA VUVUZELA SI UONDOKE HAPO USIMSIKILIZE?
     
  20. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahah,
     
Loading...