Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume na nguo za kubana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jun 16, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Napenda kuuliza swali maana naamini hapa JF ni darasa fulani.
    Swali nauliza: Mwanaume anapovaa nguo za kubana inaashiria nini?

    [​IMG]
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    s.h.o.g.a
     
  3. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bi kubwa tayari kakupa jibu
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Brotha gotta sugar in da tank..........
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah! We umezaliwa mwaka gani!? Hijui kuwa hizi ni fasheni tu, huja na kupita, sasa ungeshuhudia enzi ya kuvaa tinabuu (dingrizi za kubana) na mashati yale ya kubana (mashati ya kunguru) ungesema nini?
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ni dalili moja wapo ya ushoga.
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    e bwana mitaa gani hii,naona totoz zimetulia sana ati
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    mhhhh huyo wa kushoto balaa..jamani wanawake kweli maua. sidhani km inaashiria chchte zaid ya fasheni tu.
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mtoto sio riziki jamani halafu yuko ktkt ya mademu
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siku hizi haka ka-trend kameongezeka ila hawajui hiyo fasheni ipo driven na gays
     
  11. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu baeleze bakusikie.

    Jamani tusiwe wepesi kujudge vitu visivyo. Kama una wadogo zako wa kiume aged between 16-26 hivi unaweza elewa. Ni style wanayopendelea sasa hivi, wao wanaita tight jeans. So let them be. Zikiwachosha watavaa suti na suruali pana kama shuka za mashine za kusaga.
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,076
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    Style my foot!
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mi sina tatizo sana na hizo nguo, tatizo langu lipo kwa hao wakina dada, yaani wameshikwa sehemu zao za nyuma na huyo mwenye kuvaa vya kubana na wametulia tu as if wameshikwa na mwenzao
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu X-P
    Yawezekana enzi hizo mimi nilikuwa sijafikiriwa kuwepo katika ulimwengu huu, au wakati huo mdingi wangu ndiyo alikuwa anafukuzia mother. Lakini pamoja na hayo, nilieleza kuwa hapa JF ni kama darasa.........najaribu kupata uelewa kuhusu hii mada.
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh kwa mwananume kusimama namna hii just for pic inamaanisha something. Angalia hata vidole chini vinabinuliwa just for pose...... Hapo chini sijui na hand-bag yake!! Ama kweli kwa msemo wa X-Plaster tuliozaliwa sijui lini tulikosa mengi. Sina hakika miaka hiyo ya Dingrizi na Juliana kama kulikuwa na pose kama hizi kwa wanaume. Sina hakika maana sikuwepo, sisi tumezaliwa miaka ya CHADEMA....hivyo utashangaa kuona kuwa hatujui mambo mengi ya zamani.

    Mkuu Mwanakiji,
    Ingependeza kama ungetubandikia mambo ya kale hapa maana hatupati kwenye Wikipedia.....teeeeh...teeh
     
  16. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Hapa kaaazi kweli kweli
     
  17. N

    Ngoswe11 Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah mkuu mie naomba tu uniambie hii ni mitaa gani kama ni hapa bongo Darisalaam maana mhmh hizi totoz zote 2 / namaanisha KE wamenifanya niwe hoi sana kwa mihemko! Plse niambie mkuu ili niingie hiyo mitaa kupata totoz for the needful
     
  18. N

    Ngoswe11 Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mitaa gani hiyo mkuuu acha kuremba bana sisi wengine MUNKARI IPO JUU Plse tel us hata nyumba nipo tayari kuuza ili nipate hizo totoz dah! watoto mwake mwake, naona wana mikia ya nguvu huko nyuma!
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vijana wa siku hizi wamezoea Kata K, a.k.a Mlegezo... na wanaona sawa tu, ila ukivaa tinabuli kwao ni tatizo.
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani eeenheee huyu Henry ni sh o ga
     
Loading...