Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume na Kujichekesha chekesha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Nov 18, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wapwazi na mabinamu wa kweli! Niwieni radhi nimezama kwenye jukwaa la Siasa na Uchanguzi kwa maslahi ya taifa na kizazi kijacho. Nimeamua kurudi kwa muda nyumbani. Nisaidieni hivi kwanini baadhi ya wanaume wanapenda kucheka cheka bila hata sababu ya msingi? Una mpa issue ya maana kwanza yeye anacheka na kujichekesha hili ni tatizo ama kitu gani? Je ni turufu kwenye kujenga mahusiano na warembo wadada?

    Msaada!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si rizki hao........
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atakuwa anapenda sana kuangalia ZE KOMEDI huyo
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa mungu au kwa binadamu??
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uwiiiiiiiiih hahahaha changanua zaidi.
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anakuchekea mwanaume mwenzake au una maana gani?
    Kama anajichekesha kwa wanaume wenziwe ujue huyo si rizki! Kama anajichekesha wa wasichana basi huyo ana soni za kijinga.Hajiamini.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kila wakati mzee? Ama unamaana pilau
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Both!!!!!!
    napenda avatar yako jaman...unachekaaaaaaaaaaaaaaa....mmh apana auchek mwaya usije ukanimeza bure!!!!!!!!!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa wakati mpata kilauri, ukinyanyuka tuu kwenda msalani kwa haja ndogo, tayari na yeye yupo nyuma,
    Si unajua sehemu ya Adamu mnakuwa mmejipanga kamstari flani
    Sasa jamaa na yeye anajifanya kujisaidia huku anachekacheka na macho yote kayaelekeza kwenye fimbo yako
    Hii hasara kabisa, haangalii hata anapomwaga maji yake
     
  10. F

    Ferds JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Hiyo ni tabia tu bwana mchungaji mi cdhani kama inamaana tofauti na jinsia yake
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mchungaji hapa unasaka waumini?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapana kiongozi ! Natatizwa na baadhi ya wanaume hata ukimsalimu anakuwa anacheka cheka......umesoma hapo juu mkienda nao kukojoa basi watakuchungulia na kucheka cheka lol!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kanisani kwako kuna waumini wa 'kiume'? :smile-big:....
    Vipi anaechokoza na kukimbilia kichakani kujificha? Ofkoz kuna wale wanaojifanya wamelewa chakari na kuangusha gari...:smile-big::doh::doh:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Masa... unamsema nani? si uwe straight tu aisee

    Salaam toka pakistani mkuu
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahah mkuu niliishapita huko nilikaa hotelini mjini Kabul kwa siku nne! Sikuwahi ona mwanamke. Ikabidi niulize wenyeji wangu, nikaambiwa wanawake wanafungiwa ndani hawaruhusiwi kutoka nje hata shopping za sokoni ni wanaume.

    Hapa si semi mtu ila ndhani kuna wanaume wenye haiba za kike. Mtu kanywa beer moja eti anaangusha gari anataka abebwe lol?
     
  16. GY

    GY JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I will be wearing a smile.......
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    huyo atakua Mpeli
    wa Zante.. ana hiyo tabia sometimes hujiangusha makusudi
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa nimesikia umetusaliti leo unataka upeane nae mkono yule jamaa alie chakachua.

    Ukiona jamaa anacheka cheka yawekezekana jamaa wananusa nusa kizenji
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Mkuu mbona unajichekesha apo:juggle:
     
  20. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh bwana wakuu unajua kuna mtu alnambia bongo kina baba wengi si riziki aiseee...............!
    tunaenda pabaya haki ya nani.............!
    daaah................!
     
Loading...