Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mwezini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Oct 27, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa msomaji na mpenzi mkubwa wa gazeti la Jitambue ambalo kwa muda mrefu sasa halipatikani mtaani.

    Katika gazeti hilo mambo mengi kuhusu saikolojia yalizungumzwa na kutolewa ufafanuzi.Moja ya jambo ambalo liliwahi kuniacha hoi katika moja ya makala ya gazeti hilo,ni ile iliyokuwa inazungumzia kuhusu wanaume kuingia kwenye mzunguko wa hedhi kama walivyo wanawake.

    Gazeti hilo lilitaja baadhi ya dalili za kumgundua mwanaume kuwa yuko katika siku zake ni pale anapokuwa na hasira kupita kiasi au anaonekana kubadilika kabisa tofauti na tabia yake halisi.

    Wenzangu imekaaje hii?!
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hasira tu?vipi kuhusu kudischarge??
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu wangu!!!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    GREAT THINKERz
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Spams? Kwa kweli JF imeingiliwa!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe sio kweli eeh?
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Imekaa vibaya
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA HA nakanusha tena :nono::nono::nono::nono::nono: halafu wewe bht
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kabisaaaaa
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa namna zote, hakuna kitu kama hicho........nafikiri ndio maana gazeti hilo halitoki tena kama story zenyewe ndio kama hizo.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nini tena jamani...nimeuliza tu!
     
  13. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ile JITAMBUE ilikuwa gazeti ya mtu mmoja aliyekuwa anaandika mawazo yake tu yasiyo na ushahidi wowote. Kwa kifupi jamaa alikuwa na kitu kama delusional thinking, anatunga mambo yake halafu anayajaza gazetini.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Gazeti lile lilikuwa linamilikiwa na Munga Tehnan (RIP) baada ya kufariki ndio maana halionekani tena.....mi nadhani kuna ukweli......teh teh teh
     
  15. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    :nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi kuwa mwezini ina maanisha nini? ......kwanza tuelewe hiyo
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli preta sasahivi ni marehemu ukweli alikuwa mkali kwenye saikolojia nampa saluti kama kuna nayeweza kutupa copy zake atafanya la mana sana
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamaa alikuwa mkali balaa...kulikuwa na magazeti mawili...jitambue na lingine silikumbuki....nilikuwa sikosi copy...mwenye makala zake atuwekee tujikumbushe
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Kumbe Jamaa alishatangulia!!!!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Du hii ndio kwanza naisikia.
     
Loading...