Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mwenzio anapokutumia msg akisema I LOVE YOU,..unamuelewaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NG'ADA, Sep 30, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari hapo juu cha husika..
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kha!!! Mbona kawaida tu kwani yy hawezi kukupenda??? Ayo ni mawazo mgando!
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida inategemea na wewe mwenyewe unavyoitafsiri hiyo message. KAZI NI KWAKO
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sioni tatizo liko wapi mkuu maana na inategemea huyo mtu anayekuambia hivyo mkoje nae yaani uhusiano wenu
    Maana haiwezekani mtu from nowhere anakuambia I love you na ni mwanaume
    Kama ni brother or your best friend ambaye ni zaidi ya nzdugu yako sioni tatizo lolote maana wote mnajuana
    Ila sio from nowhere mwanaume unamwambia mwanaume mwenzako unampenda
     
  5. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ah ah ah, stori imeni remind tukio limetokea leo:
    leo ofisini amekuja m customer anaongea na sales rep, wanapitia pitia specs za product, m customer akaomba aone picha ya product, sales rep akamwambia ngoja nikutolee brochure kabisa, m customer akamjibu kwa tabasamu bashasha, "You are not just a pretty face, are you?"
    hii imekaaje ukizingatia wote ni wanaume.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukawaida uko wapi hapo? Kweli hayo ni mawazo mgando.........
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hii hapana haya mambo ya kusifiana sijui u r handsome na ni mwanaume mwenzako anakusifia haya mhhh anafika mbali huyo
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa, huyo kastama kama siyo shoga basi atakuwa Basha huyo, Dah!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh haya mambo ya kusifiana haya ni kwenda mbali zaidi ya hapo
    Maana mwanaume mwenzako anaanza kukusifu u r handsome hapo ni zaidi
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo wapi huko bwana rocky
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna mawili either anataka kuliwa tiGO au kula tiGO yako
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Mkuu kuanza kuambiana na kusifiana eti u r too handsome aahhh mambo gani hayo bana
    Mkuu nafikiri ujumbe unajua huyo jamaa anataka kuelekea wapi
    NA utafikiri ni kosa la mtu kuzaliwa handsome
     
  13. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwaondoe kaka na ndugu wengine wa karibu...anaweza akawa ni rafiki wa kawaida tu...mmezoea kuchat kwenye simu..mara puuuu li sms,..i love you!!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    zantel...twanga kote kote babaaa
     
  15. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili kumkichwa!!
     
  16. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante feis buku...mwisho wa thread ntajua kama mawazo yangu mgando au laah!!!
     
  17. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa kuna walakini mkubwa tu haswa huyo m customer atakua anapenda "ndogo"...
     
  18. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaa...ila mwanaume hutakiwi uwe mzuri saaana!!!sasa wengine Mungu kawajalia kawaumba na sura kidogo zinafanana na dadake,..basi ndio kosa na yeye anatupia makosmetiks...noumer!!lazima ULAVIWE!!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Rafiki wa kawaida anakutumia ujumbe wa I love you hapo ni lazima ujiulize mara mbili mbili ana maana gani
    Akiwa my best friend kweli ambaye tunajuana long time au ndugu hapo sawa
    Ndo maana nikasema sio mtu from nowhere ananijia na kitu kama hicho
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
     
Loading...