Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mwenye sifa hizi anapaswa kuwa mme wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Mwanamke., Aug 8, 2012.

  1. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi Ni Mdada, Mtanashati, Makini, Mwenye Tabia Njema, Mwenye Msimamo na Mtazamo Chanya wa Maisha! Ukiwa na Sifa Hizi zifuatazo ni PM. Seriously Candidates Only!

    1; Single

    2; Rangi- Maji ya Kunde au Mweupe

    3; Normal size asiwe mrefu Sana wala Mfupi Sana

    4; Umbo la kiume sio bonge wala kitambi

    5; Umri kuanzia 25 - 35

    6; Awe na Msimamo

    7; Awe Anajua kujali

    8; Awe na kazi.

    Karibuni! NB Staki Sharobaro!!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Da sifa moja tu ndio imeniondoa hapo da mie ni Sharobaro!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Imbombo Ngafu.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngoja nimwambie braza angu ajitokeze haraka
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ninazo zote ila ninamtoto sijaoa unasemaje
     
  6. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lol! Bora umeligundua Hilo!
     
  7. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi sina msimamo
     
  8. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh! Mitihani na Mwanamke uliyezaa Nae Sidhani Kama Ntaiweza!
     
  9. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli wewe uko seroius umeingia2 jf nakuanza kutafuta mchumba mbona umri wako hujataja
     
  10. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli wewe uko Sawa? Kuna vigezo na masharti ya Kuwa ukijiunga jf inakupasa ukae mda Fulani ili utafute mchumba? Kama huna vigezo hapo juu tulia.! Kuna wenye bahati zao!
     
  11. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tatizo wanawake wa humu JF wanaonekana kama wote wezi tuu cozi unaweza kuta mtu ameweka thread ukicheck unakuta karibu sifa zote unazo halafu ukiPM wala hata hakujibu na wala hakupi feedback zozote wanaume walio single tuko wengi sana na tuko serious ila magumashi ya kutuuzisha sura na kutaka kupima akili zetu bila kutoa feedback ndo maana wanabaki kuwachora
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo pamenikosesha mke, ukiweza adjust sifa basi
     
  13. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwahiyo inakuja kama bahati ok kwa sie ambao hatuna bahati ngoje tutulie cozi sifa zote ninazo, ila sina bahati
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mie zote ninazo sema Miss Arabela amekuwah...anaenjoy v hapa tupo 88 anakula mbuzi rain...na juice ya mtori...
     
  15. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na ndio maana nikasisitiza Mwenye Sifa hizo na ambaye Yuko Serious Only!! Kwa Sababu Mimi niko very seriously and focused!
     
  16. Mwanamke.

    Mwanamke. Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ha ha ha! Safi, Inapendeza Sana!
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu we huna umbo la kiume?mwambie akutake radhi bhana si utafanya mazoezi kama ni kitambi kitakwisha kbisa
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanasiasa, kipato changu sehemu kubwa kinaenda kwenye matatizo ya wananchi, wapiga debe na michango ya ujenzi wa chama. Nyumbani kwangu ni kama kambi ya wakimbizi, wagonjwa wa jimbo zima wanaokuja muhimbili wanafikia kwangu, wanafunzi wa chuo wanaotokea jimboni kwangu wanafikia kwangu kabla hawajaripoti chuo, walimu wakija kufuatilia malimbikizo ya mishahara yao wanafikia kwangu, gari yangu imekuwa ndio gari ya kusafirisha watu wote wa jimboni wanaofariki wakiwa Dar,. Vipi bado utanipenda?
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ulishapata pm ngapi mpaka sasa..
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tuma aplctn...acha kukata tamaa kwa siasa za bahati
     
Loading...