Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mwenye nguvu za ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtumiabusara, Jan 31, 2011.

  1. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Kwenye majambos lazima aende mizunguko 15 kila siku
    2. Ana wake 4, wanapokezana hakuna kulala
    3. nguvu zake ni sawa na wanaume 30000
    4. anaweza kuzuia treni isitembee
    5. anaweza kupindisha sarafu kwa kukandamiza kwenye jicho lake
    6. Akitumia mikono anaichana sarafu kama karatasi
    7. Haruhusiwi kufanya kazi yoyote wala kufungwa asije akapiga watu
    WanaJF mnamfikiriaje mtu huyu, ni binadamu wa kawaida?

    Si hadithi ya kutunga, unaweza kujionea
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo kwa mpango huu mmmm
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    8. Na hajawahi kulala usingizi toka azaliwe
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu anafaa aende ikulu kumtoa Mubarak kwa kumnyanyua na kidole.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehehehe kwangu si mpya hii lakini kila nikimuona huyu babu subhanallah na mtangazaji wa kiume alipat hehehehe lol......kila saa amuliza hivi kweli we sex mara 15 kwa siku... na wapata kweli muda...... heheheheh yaonyesha hiyo ilimgusa kweli kweli... shukran abuy allah kareem..
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Dahhhhhh! Hii njemba kiboko hahahahahahaha lazima ipige 15 kwa siku ndiyo ijisikie LOL! Unaweza kuomba talaka. "Miye nataka kurudi kwetu ndoa ya hivi siiwezi" Sasa huyo Baba yake ambaye anadai alikuwa na nguvu karibu mara nne ya za kwake sijui ndiyo ilikuwa inapiga goli ngapi kwa siku...labda 60 au hata zaidi hahahahahahahah...hata Viagra hapo haiambui kitu LOL!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh NR hahahahahahah Njemba mtangazaji alikuwa haamini ikabidi aulize tena kama kweli jamaa inapiga 15 kila siku LOL! Mtangazaji labda akipiga goli zake mbili au tatu kwa wiki katosheka sasa anafikiria jamaa anayepiga goli 15 kwa siku au 105 kwa wiki hahahahahah! LOL!

     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah....huyu jamaa si hata risasi inadunda pale?......l.o.l
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    maajabu ya ulimwengu huu! samson karudi tena nini?
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheheehhe lol.... hata wewe nafkiri ungemuuliza mi kiukweli kweli ningemuuliza si chini ya mara tatu afadhali na mtangazaji kauliza mara 2 tuu,,, h hehehehehe ... aitwaje vile??
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi naona hata kisu hakimkati.. hehehheeee...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Je anatafuta mkewingine
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani vipi my dear?humuogopi wee??
     
  14. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hamuoni hizi ni ndoto tu?
     
  15. t

    theusmoses Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali kweli
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheehheh si ndoto makucha...... au kwa vile 15 we huziwezii??/ (i'm joking ee)) usije nuna..
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    15 times - safi sana!
     
  18. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wake zake nao majasili mh!
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jini hiloooo...
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :clap2::clap2::clap2::first:
     
Loading...