Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume mwenye mapenzi ya kweli,mrefu,mweusi na handsome asome hapa!

Discussion in 'Love Connect' started by nasikitikaa, Apr 21, 2012.

  1. n

    nasikitikaa Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kaka,natumai mwenye sifa tajwa hapo juu ndo unayesoma hapa' mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 30,nipo serious na natafuta
    mwanaume mwenye sifa hizo kwa kuwa mwenyewe nina sifa za mwanamke mrembo shepu namba 8.yaani juu mwembaba chini Mungu nampa sifa zake,kwani kanijalia kusema ukweli na ni original kabisa,rangi yangu ni maji ya kunde with Excelent Health!

    Elimu ya chuo,na ni mwalimu wa Secondary hapa Dar na najitegemea na naendelea na masomo. Swali,je kwa nini nimeamua kuchagua njia hii ya JF kumtafua mpenzi wa kweli? ni kwa kuwa nimeona wengi wanaotumia FORUM HII wana upeo mzuri na waelewa na si wahuni,na hawatachukulia suala hii kama joke ndo mana sijaenda kule kwenye chit-chat so you have to be serious here! kama sio wewe mlengwa naomba upite tu nitakushukuru.

    Jambo jingine ninalopenda kuweka wazi ni kwamba kabla ya kuchukua uamuzi huu mgumu nilikuwa na mpenzi ambaye awali nilijidanganya kama nimepata kumbe sivyo,kwa kuwa hakuthamini mapenzi yangu ya dhati kwa kunichukulia kiutani huku miaka ikiwa inapita pia nikatambua kwamba hatuendani kwa mambo mengi,mfano ni mlevi wa kupindukia,hapendi kujituma nikiwa na maana ya maendeleo hata ya kupiga hatua moja mbele ki- maisha,hakuwa anaonyesha Real love ya kusema mimi naweza kujivunia hata kwa marafiki kama nina mpenzi muda mwingi nikawa lonely yeye akiwa Busy na ulevi uliokithili.Ivyo tukielewana ukinipa sifa zako tutaonana live .

    So if you are lonely out there you are welcome and just be realistic and affectionate!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Kila la heri katika kutafuta mwenzio.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifanye buking kabisa.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    BAK, nilistuka nikajua unachangamkia tender.
    Dada mpendwa, naweza kuku-book kwa ajili ya mtu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! Best King'asti hunitakii mema weye! LOL! "mbook" huyu binti fasta fasta kabla wajanja hawajamnasa :):)....Anaonekana katulia halafu kulikuwa na uzi hapa kwamba Walimu wanafaa sana katika ile idara ya mke na mume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. n

    nasikitikaa Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanxyou for your concern!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. n

    nasikitikaa Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mbona sijakuelewa?UBOOK kwa jili ya mtu kivipi?au
    ndo utani wenyewe ndo umeanza?mimi nipo serious na mambo
    yakiwa mazuri wana Jf ndo mtahudhulia harusi Mungu akitangulizwa
    mbele!
     
  8. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha kweli. Kumbe watu ka wewe mpo. Mungu akubariki... Goodluck, mi umri bado nakua...
    Ahsante kwa kuikubali JF,
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyu sio kaka, ni mwenzio anataka uwe wifi yake.
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri.
    OTIS
     
  11. n

    nasikitikaa Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka Bak,hii Shalamar ndo nini?ok naomba unielekeze mtu akisema ni Pm ndo nini
    ni private sms or what na unafunguaje ili kuzisoma?mana mi bado mgeni humu na ukiielimisha nitashukuru sana.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    shalamar ni muziki kakuwekea video kama dedication usikilize click kile kialama cha mshale katikati kama kny radio ...usikilize...,na PM ni private message ndio ila sijui kukuelekeza ufungue vipi?
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    natafuta mke wa pili (japo mimi mkristo), ukikosa huyo bwana mwenye mapenzi ya dhati usisite kunitafuta japo utakuwa mke wa pili, mpo wengi sana duniani, lazima tufanye balance walau ya kuoa wake wawili kuliko kuhenya henya nje.
     
  14. n

    nasikitikaa Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa sijajua kama ni msichana ok nitawasiliana nae zaidi you never know!
     
  15. n

    nasikitikaa Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You must be kidding,then nilisahau Dini jamani mimi ni mkristo na napenda mkristo
    sitaki uke wenza mana nina wivu sana,na Dini yangu hairuhusu ivyo,halafu nani kakwambia
    kama sisi wanawake tupo wengi?hata kama idadi ipo ivyo,lakini Mungu kampangia kila mtu na wake na mimi yupo tu najua atakuja;Aksante,
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nina sifa zote ulizozitaja, ila sina moja tu, mapenzi ya dhati, sijui nafaa.
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nimeku pm.
    Get back to me baby girl!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    I see!!......
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Inaonekana umeomba Mungu kabla ya kuja hapa. Yaani nilivyosoma nimeogopa sana na presha kunipanda coz umenilenga mimi hadi najiuli umejuaje?
    Mimi naona topic ifungwe sababu umeshanipata. asante kwa upendo wako. Mmwaaa...!! Love you..ntakupm soon nasikitikaa. Hugs..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...da! Kasoro rangi tu jamani!!
     
Loading...