Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume Mwenye Bahati Mbaya Kuliko Wote Uingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Apr 15, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mick akiwa hospitali baada ya ajali mbaya hivi karibuni Wednesday, April 14, 2010 9:49 PM
    Mkulima wa nchini Uingereza Mick Wilary ambaye anadaiwa kuwa ndiye mtu mwenye bahati mbaya kuliko wote nchini Uingereza kutokana na ajali kibao zinazomkumba, amepata ajali kwa mara nyingine tena iliyoivunja miguu yake yote miwili. Mick Wilary, mwenye umri wa miaka 58 anadaiwa kuwa ndiye mtu ambaye hana tabasamu kutokana na bahati mbaya zinazomkumba na kumfanya akumbwe na ajali mbaya zinazoyatia maisha yake hatarini.

    Mick ameishakumbwa na ajali mbaya zaidi ya 30 na ajali hizo zimepelekea kuvunjika kwa mifupa ya viungo vyake 15.

    Katika tukio la hivi karibuni, Mick anaendelea kupatiwa matibabu hospitalini baada ya miguu yake kupondwa na tingatinga.

    Katika tukio hilo dereva wa tingatinga akiliendesha tingatinga hilo modeli ya JCB bila ya kuwa mwangalifu, alimgonga Mick na kumbamiza ukutani.

    Katika tukio hilo mguu wa kushoto wa Mick ulivunjika na kupinda kuelekea mabegani wakati mguu wake wa kulia ulijeruhiwa na kugeuka ukiangalia nyuma.

    Hata hivyo pamoja na ajali hiyo mbaya ya kutisha, madaktari katika hospitali ya Newcastle wamefanikiwa kuiokoa miguu yake na wamesema kuwa ndani ya miezi sita Mick ataweza tena kuitumia miguu yake kutembea.

    Ajali ya kuvunjika kwa miguu yake imetokea ikiwa ni miezi michache baada ya kuvunjika kwa enka za miguu yake yote miwili baada ya kuteleza na kuanguka chini alipokanyaga kiazi mviringo.

    Miongoni mwa ajali mbaya zilizowahi kumkumba Mick ni kupasuka kwa fuvu la kichwa chake kwenye sakafu alipopigwa mweleka na paka.

    Mick pia ameishawahi kuvunjika mbavu, shingo na mikono katika mfululizo wa ajali mbaya zinazoendelea kumkumba ambazo zimeifanya sura yake ikose tabasamu wakati wote.
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4354390&&Cat=7
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Akaombewe.
     
  3. P

    Phoibe mshana Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 19, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli anahitaji maombi
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli inabidi akabidhi maisha yake kwa mola ..ajali zaidi ya 30 ananusurika lakini pia ana bahati ya pekee
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na mie nadhani ana bahati nzuri kuliko wote.kupata ajali mara 30 na kupona sio jambo la kawaida.Ni Mungu ana mpenda anatakiwa akaombewe fasta.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    akaombewe tena wakati ana bahati ya pekee na Mungu anampenda???

    halafu nyie mnaosema watu waombewe, kwani wamekufa? kwani wao kuomba hawajui?
    Utegemezu tuuuuhadi kwenye kusali tunataka watu wengine watusaidie!!
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeye anahitaji kutoa shukrani na sadaka kwa mungu kwa kumnusuru na kumlinda katika ajali hizo 30 . Na inaelekea ni mcha Mungu ndio maana amenusurika zote hizo !!! Shindwa ktk jina lake !!!
     
Loading...