Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kwenda kulala kwa demu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Mar 9, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu amenisimulia kisa kinachomuhusu yeye na demu wake,mshikaji yeye ana kaa kwao yaani bado yupo kwa wazazi ila demu wake anafanya kazi na amepanga chumba,tatizo ni kuwa mshikaji huwa anatabia ya kwenda kumtembelea demu geto kwake na wakati mwingine hulala huko geto kwa demu,mshikaji anasema demu wake hapendi tabia yeye kwenda na kulala kwake anataka wawe wanakutana sehemu nyingine zaidi ya geto la mshikaji.Mshikaji ana omba ushauri maana ameanza kuhisi kuwa demu hampendi.Naomba mumshauri huyu mwenzetu cha kufanya.
     
  2. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    I think this is hopeless!!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kumwombea ushauri wewe unakubaliana na kitendo cha mwanamke au mwanaume kulala kwa mpenzi wake na kushiriki tendo la ndoa wakati hawajaoana? Wewe unafikiri huyo mwanamke akienda kulala kwa huyo kijana wake wazazi wa mwanaume watamchukuliaje? Si watamwona aina fulani ya changudoa tuu?
     
  4. kijana makini

    kijana makini Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ditto, meddie
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana,

    1. Binti anataka kutunza heshima yake hapo anapokaa
    2. Ana mtu mwingine kwa hiyo dili itaharibika
    3. Jamaa haiva kimaisha kwa hiyo anaonyeshwa kuwajibika...akue kimaisha
    4. kuanza kulala jamaa anaweza kuhamia kabisa wakati hata ndoa hajagusia....
    5. kuna future kwa uhusiano huo au ni piga piga tu.....

    Mshikaji ndio anaelewa zaidi mwanzo, waliopo na walikopanga kwenda kimaisha.... kama plan haipo ni kazi hapo. kama ipo naifuatwi...then ajiulize kwa nini....
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Atafute chumba chake ndo apeleke mwanamke.

    Huyo mwanaume haoni aibu??

    Mmmhhh watu wengine bana haya

    All in all hapo kuna kitu kimejificha ndani kwa huyo msichana, kwanza inawezekana kabisa anaona aibu kubwa mwanaume kulala nyumbani kwake, pili may be ana mwingine anaona so kuleta wanaume tofauti tofauti home kwake.

    Lakini si vyema sana kuwa na mahusiano wakati hamjaoana
     
  7. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usije ukawa ndio wewe kwanza.....halafu huo ni ujinga ipo wazi utalalaje kwa demu wako ile hali hujui hata gharama za kodi ya nyumba?Na anamuambia wakutane kwakuwa anaogopa anaelipa kodi yake asije akamkuta siku moja halafu ikawa msala.....
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanaume kama mabinti

    By Jay Dee Lady
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah siku hizi ma MARIOO kibaaaaaaao
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pumbafu kabiza. Mtu mwenyewe kula kulala kwako. na demu anataka agonge bure, kulala bure. Sie tunatafakari jinsi tunavyodaiwa na Zombe
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    starehe garama we unataka utamu ukamchafulie mnashuka afue nani?? ngono chafu mkafanyie lodge/hotel/ gest house pum....fu mwanaume kulala kwa mwanamke aibu sana,

    hata kama yupo mwanajf mwanaume anaelala kwa mwanamke na aache mara moja hata kama kodi ya chumba unalipa wewe.
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ushauri wangu ni kwamba, demu na jamaa watambulishane kwa wazazi wa pande zote mbili, wafanye mipango ya kuwaunganisha ili mfunge ndoa kabisa, hapo mtaondokana kabisa na usumbufu wote huo maana mtakuwa kitu kimoja tayari

    Period
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jamaa naye kavu kweli yaani anaenda kulala kwa demu!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi ni vibaya eeh?
    Hatutakiwi kuwasaidia hata mnapokuwa na shida?
    Maana naona jamaa shida yake ni kuwa hajajipanga kimaisha.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ndo masharobaro sasa hahahaha

    lakini inategemea na makubaliano ila naona hata GF wake anaona kuwa sio sawa ndo maana

    ningekuwa mimi ningechakarika niwe na chumba changu kabisaaa
     
  16. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Embu waungwana mnijuze na yule mwanaume ambaye anakutana na mwanamke guest halafu mwanamke ndo anakuwa analipia room daily tumuiteje???
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh tatizo liko wapi hapo,jamani si tunataka usawa mbona mwanaume akifanya haya hatuachi midomo wazi kama kituo cha polisi:hand:
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo dadaa kachoka kiwanja cha nyumbani anataka cha ugenini . Kaaazi kweli kweli...
     
  19. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huenda binti unajijua mapungufu yake. Anaogopa kuwapigisha watu nyeto na kelele za mahaba, zile ooooooooh! mmmmmmmmmm! Uuuuuuuuuuuwhh.! Huenda hata kuna kadada hapo kakamchukulia utamu wake.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sasa kama mwanaume kipato chake ni zero unafikiri nani wa kugharamia hapo?
     
Loading...