Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuwashwa mwilini baada ya kujamiina kunatokana na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Enols, Apr 18, 2011.

  1. E

    Enols New Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenu wana JF. kumekuwa kuna tatizo linalomkabili rafik yangu.kwamba kila anapokutana kimwili na mpenz wake amekuwa akiwashwa sana sehem za mgongo na kifuan. hivyo amekuwa akipata michubuko inayomletea maumivu nyakati za kuoga. nimshauri afanyaje ili aendelee kulifaidi tendo hilo na mpenz wake? natanguliza shukran za dhat kwenu..
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo la kitaalam linaloweza kusababisha Hali hiyo.
    Kwanza ana uhAkika Sababu ni hiyo?
    Kwa haraka mshauri ajaribu Mitindo mingine ya kutiana - kwa mfano Kama anahisi Sababu ni kugusana ngozi kwa ngozi; mwambie apunguze contacts wakati wa mapenzi- doggystyle AMA styles zingine ambazo contact inakuwa ni genitals tu!
    Lakini ni vizuri akie da hospital aweza kuwa na tatizo ambalo halihusiani na kujamiiana na mpenzi wake.
     
  3. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kunatokana na kwenda chumvini, usiende kabisa kama huamini jaribu kuwacha

    usiseme rafiki yako sema wewe mwenyewe unapenda kuenda zamia chini



    huyo tatizo lake anakwenda chumvini mwambie awache mara moja kuzamia, marazi yataondoka asiwe na wasiwasi,
     
  4. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna sababu nyingine zaweza kuwa za kitaalamu zaidi
    mi nashauri akamuone mtaalamu wa magonjwa ya ngozi
    yawekana ni viji allergy vya may girlfriend wake.

    so nenda hospital
     
  5. e

    emrema JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua wewe ndo una tatizo hilo kwa nini umtumie rafiki yako kuwa mkweli, Muone Dr. Ndodi.
     
  6. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Amwone Ndodi ili atapeliwe! Kweli wajinga ndiyo waliwao.
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu tujaribu kuheshimu kazi za watanzania wenzetu, si vyema kumwita huyu ndugu ni tapeli hata kama huamini anachotenda. Je wewe hiyo kazi yako siyo ya kitapeli?. Si rahisi kama wewe unavyofikiria, anzisha yako ya kitapeli..!
     
Loading...