Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume..."KUWADI"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Finest, Apr 24, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna wanaume bila aibu huwa makuwadi na kukuwadia wapenzi wa rafiki zao/ndugu yake bila aibu wala hiana. Ni tofauti pale ambapo huyo mwanamke umemtamani mwenyewe na kujaribu bahati yako kwa njia ya usaliti kuliko ukuwadi. Kuna wengine ni makuwadi na hata hawajijui kuwa ni makuwadi kutokana na ukweli kwamba wameshazoea tabia hizo hadi wanaona ni kawaida kwa hilo jambo wanalofanya.

    Mara nyingi hawa ni watu ambao hupewa au ununuliwa kwa vitu vidogo kama offer za bia na vihela vya hapa na pale hawa wanaume wa hivi hawana sifa alizotoa Asprin za kuwa Mwanaume Kamili.


    Hata hivyo mwanaume anapomkuwadia mpenzi wa jamaa na hatimaye akafanikiwa kumuweka katika mstari na kutembea nae hapo kwa jamaa, nani alaumiwe zaidi? Yule kuwadi ambae wewe waona ni mtu wako wa karibu ila kakuzunguka ama yule mwanamke wako ambae anakubali kirahisi kabisa kuhamisha penzi hapo na kushawishika mara nyingi kutokana na pesa na kwenda kwa mwanaume huyo mpya?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbaya zaidi jamaa anakukuwadia mjamaa mwenzake..
    ukimkataa anakutongoza uwe wake mwenyewe.....
    wanaume wasio na vision bwana....
    ni walewale siku hana pesa anamwambia mkewe fanya mpango watoto wale...
    magumegume
    wanaume suruali...
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tantallaaaa....tantalala........hahahaha mtoto acha kupiga mayowe acha watu waone wenyewe......jamani eh TF na maujanja yake kanyang'anywa kipusa chake....kwi kwi kwi....twambie bana kuwadi gani kakutenda ili tumchape!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....hahaha, TF vipi bana....
    Alaumiwe huyo mw'mke 'bendera'
    Fata upepo.

    Huyo mw'ume ni "mshenga" tu.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wote sawa kabisa ni wasaliti...........lakini mimi kwenye mazingira ya namna hiyo huwa najitoa kuwaachia warukeruke hadi wachokane........khalafu akitaka kurudisha majeshi baada ya wao kupeana migongo mimi huwa nami huwarudishia kibao ya kuwa silambi matapishi yangu hata siku moja............Endgame.......
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    RR haujawahi kukutana na "Kuwadi" wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Hamna banaa nasubiria mchango wako Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi mwanamke pia anaweza kuitwa kuwadi?
    Mwanaume anaekubali kukuwadiwa nae sio mwanaume, wote kapu moja! Akija kuwadi mi namuambia kama ana sifa zote hizo huyu rafiki yako si ungemchangamkia wewe mwenyewe?
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....hahahaha....."kimewaka?"....
    TF ukubwa jaa, take it easy banaa...
    Tafuta mnyonge wako nawe uchinje kimya kimya...
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mwanaumme mkia huyo hawezi kuwa suruali kwa sababu hata nyie siku hizi mwazivaa.......
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Mbu mbona aisee umembadilisha jina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimekumiss kweli mzee mwenzangu
    kuna bibi hapa anakupenda kweli,ni mzuri .....
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuwadi ni WAKALA au middleman.
    Hana kosa.
    Sidhani kuwa mwanamke wa msimamo atapagawa kwa kusikiza saundi za kuwadi, kama hakuwa na mbegu ya penzi kwa mwanaume anayemtaka!
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thread nzuri sana, kweli wako wanaume makuwadi....Sasa unaonaje tukawa washe moto.

    Na je siye tunao peleka posa wenzetu wakipenda sehmu, tunaweza kuwa makuwadi au tusije kuwa makuwadi na hatujijui :A S shade:
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbu hahaha...taratibu banaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukiona TF ana rap asubuhi asubuhi ujue sio bure kafanziwa tena big time,halafu anataka eti nichangie mawazo mmmmmhhhh na Husninyo and the gang kazi yao nini?
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Safi sana PakaJimmy
    umeongea point
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Smile vipi unamuongeleaje King'asti kama vipi niunganishe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lengo lako haswa ni nini?
     
Loading...