Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuwa na uvimbe kwenye matiti

Discussion in 'JF Doctor' started by miksel, Apr 2, 2012.

  1. m

    miksel Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina mdogo wangu mwenye umri wa miaka 16 ametokea uvimbe kwenye matiti,yani huo uvimbe unakuwa mgumu mgumu vile alafu ukimshika kwa nguvu unauma hii ni kwanini?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mimi sio dokta,ila vivimbe vivimbe hivyo,sio kitu kizuri.kwa nini asiende hospitali?kwani cancer za kwenye maziwa kwa wanaume pia zipo.pengine ni nothing ila ni vizuri aende akaangaliwe
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri akaenda hospitali, akaonwa na dr mapema iwezekanavyo. Ni kweli cancer ya matiti kwa wanaume inatokea japo mara chache.
    Pole sana, Mungu awaponye
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna cha cancer hapo wew ni she au he??
    Kama ni he unashangaa nin sasa ? Wew hujawahi kutwa na hali hiyo??

    Mkuu usiwe na wasi ni barehe tu hizo.
    Akikua na akianza ku do hivyo vivimbe vita potea
     
  5. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wavulanawengi huweza kuona aina ya uvimbe kwenye matiti wakati wa miaka ya mwanzo ya kubalehe.Kijana anaweza kuhisi mapema chini ya chuchu moja au zote mbili. Matiti yake yanawezapia kujisikia kutuna au hata kuuma. Baada ya miezi michache, au hata mda fulani,uvimbe hupungua au potea kabisa. Kwa hiyo basi kuvimba kwa maziwa kwa vijanawakati wa balehe ni kawaida, na hii huitwa pubertal gynecomastia, na hukutokanana mabadiliko ya homoni wakati wa kubalehe. Mkuu usiwe na wasisi. Umri huo niwa balehe!.
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si uvimbe wote ni cancer!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto ashakuwa ki-dume huyoo..

    amebalehe, cha kufanya hapo ni kukaa nae na kuongea nae ki-utu uzima asije akijiingiza kwenye ngono zembe. kama huwezi mpele kwa watoa ushauri na nasaha. Au kwa mjomba wake aongee nae
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gynacomastia. Sio maradhi. Awache kuyachezea na kuyaminya. Mara nyingi yanapotea afikapo miaka 18 hadi 22.

    Good luck.
     
  9. m

    miksel Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanks mkuu lakini mbona hata rafiki yake mmoja alikuwa nayo alafu akayaminya yanaelekea kuisha
     
  10. m

    miksel Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Mhhhmhmhmhmhm!!!!!!!!!!!!!
     
  11. m

    miksel Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sawa je!akiyaminya
     
  12. m

    miksel Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    So akianza ku do (X) vitaisha au
     
  13. m

    miksel Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mhmhmhmmmmmm!!!!!!!!!!!!
     
  14. m

    miksel Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanks mkuu kwa ushauri wako
     
  15. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ana balehe huyo.
     
Loading...