Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuwa na mwanamke mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Dec 13, 2010.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi nini kinachangia wanaume kuwa na mahusiano zaidi ya mwanamke mmoja.
    maoni yenu tafadhali yaweza saidia kujua wanawake tunakosea wapi.

    Maoni yenu tafadhali.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una uhakika?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa sababu she hajui kusema sidanganyiki or NO
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Hakuna sababu, si ni mahusiano tu au hukumaanisha uhusiano, be specific, mie nina mahusiano na wadada wote na wewe pia
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Hakuna sababu, si ni mahusiano tu au hukumaanisha uhusiano, be specific, mie nina mahusiano na wadada wote na wewe pia! JUST KIDDING
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo mpwa ananivutia sana
     
  7. L

    Lady G JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mahusiano ya kimapenzi wajameni, im sure si wote, tufanye hao baadhi wenye tabia hizo.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani mbn nakumiss?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni katika kutafuta radha mbalimbali tu...si unajua tena kama mboga ni ileile kila siku?
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    It's natural... you can't go against it!:A S-alert1:
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh kama ni kubadilisha ladha mtego, ukinogewa kumoja mbona na kwenyewe hawatuliii baada ya muda anakula bata na kitu kipya. Tehe tehe haaaataaariii kwlkwl
     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sababu ni kwamba SHE'S wapo wengi kuliko HE'S inabidi iwe hivyo ili watoshelezane!!

     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hope kiu imeisha sasa eeh
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni tatizo la kibaolojia zaidi. Kwa mfano dume moja la ng'ombe linatakiwa kuhudumia majike tofauti 20-25!

    Ila inawezekana kutulia na mmoja tu ingawa ni maisha ya mateso na kujinyima sana. Naamini ni wachache sana wanaoweza kusimama mbele ya umma na kunyoosha mkono kwamba wameweza kumudu hiyo aina ya useja katika maisha yao yote!! I wish I could!
     
  15. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sensa ya Tanzania inaonyesha kuwa Mwanamume mmoja anatakiwa awe na wanawake kumi(10) so kama ukiwa na utakuwa hutendi haki.
     
  16. L

    Lady G JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kati ya wote alionao ni kweli kwamba anawapenda wote kwa dhati. Au kati ya hao waweza kuta yule muasisi akapendwa zaidi? Na akawa hapat full package of love?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haaaaaaaaaaaaaaa Lady G, kumbe uliongelea mambo ya wake wa kuoa? Mimi nilidhani unamaanisha na wale wa kuwowa!

    Ila ujue kwamba kwa wanaume kitu kinaitwa love (kwa lugha zenu) ni rare commodity. Kwao huduma kwanza na mengine baadaye!
     
  18. L

    Lady G JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaaa Dark city. Kuwowa na kuoa. Hataaari kwlkwl
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mchele mmoja mapishi mbali mbali kuna wali mweupe kuna wali mchafu n.k
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah nilikuwa na customers nikukol
     
Loading...