Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuwa addicted na hili utamsaidiaje?

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Jan 23, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    David ana umri miaka 29 sasa anategemea kufunga ndoa siku za karibuni na mpenzi wake,toka alipobalehe alikuwa akipiga punyeto kukidhi tamaa zake za mwili pale anapokosa mpenzi mpaka kufikia umri huo,pamoja na kuwa na mpenzi wake wa sasa pale alipokuwa akipata hamu alikuwa akipiga punyeto bado..sasa anahitaji kuacha na kusahahu kabisa ili aingie kwenye ndoa yake akiwa akijiamini na kama mwanaume sahahii unamsahaurije?
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ma doctor karibuni hapa msaada please
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh kazi anayo ngoja wajee madactari wengine makuli hapa acha tuwasubili wataalam..
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    david anatakiwa awe anajenga hoja nzito nzito za kimapenzi wakati akifanya mapenzi
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    LAT hoja nzito nzito kama zipi hizo?
     
Loading...