Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuvaa "kikuku" inaashriria nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wana ndugu majuzi nilikuwa airport kumpoke aabiria wangu gafla nikaona vijana wawili wote wamevaa hereni si mbaya...ila kuna mwingine huyu alikuwa amevaa kikuku kwa wale wanaojua ni hereni za mguuni...anyway kwa upande wa kwetu kimaadili ningeweza kusema mtu wa pemba lakini sasa kijana amekuja anapita kalewa kihereni mguuni nikasema niombe msaada hata siku nyingine nisije uliza kumbe utajiri wa mtu.........uko miguuni mwake...ama ndio fasheni watanzania...
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo shoga wala sio rijali.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    pretty mshipa ulinishuka shost nikasema kulikoni jamani???
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wanaume wa Pemba hawavai herini wala vikuku wewe!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280

    haya bintimkongwe yetu macho
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lazima huyo ni shoga
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    ulimtest i mean ulimpima oil??
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sweetbaby, Give me a brake!... nnaona sasa itabidi tukuite sweatbaby maana unachemsha kinoma.. hivi kuna hereni za mguuni? zinavaliwaje hizo? kikuku mi kwa upewa wangu mdogo najua ni shanga inayovaliwa kwenye mguu.. sanasana mguu wa kushoto.. Ulikuwa unamaanisha hivi au ni tofauti? Au huyo kijana alikuwa ametoboa vidole vya mguuni ili kuvisha hizo hereni?
     
  9. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjibu kwanza swali lake kuvaa shanga au hereni miguni kwa mwanaume maana yake nini.
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nadhani atakuwa kaka poa sio vinginevyo,
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hIVI WANAWAKE WANAOVAA HIVYO VIKUKU NI KAWAIDA AU INAMAANA NYINGINE? MSAADA TAFADHALI....
     
  12. G

    GEOMO Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Mimi naamini huyo ni mtumwa wa fikra tu unawezakuta sio shoga wala bwabwa lakini akawa ameona hata kwenye runinga kijana kavaa basi nae akavaa. Si unajua vijana wetu wengi wanavyopenda kuiga hata vile wasivyoelewa maana?
     
  13. M

    Mwanaluguma Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe umeelewa isipokuwa unataka kurefusha tu mazungumzo. kwa kifupi mwanamume kuvaa heleni sikioni au kikuku mimi kwangu wote ni wachumba tu.(hii nayo ya wachumba utailetea ubishi?). Mambo ya kuiga iga utamaduni mchafu wa baadhi ya watu wa magharibi eti kwa kisingizio cha duni kuwa kijiji kimoja ni upumbavu. Toka enzi za mababu mwanume ana features ambazo zinamtofautisha na mwanamke ukiachilia mbali tofauti za kiorgan. Lakini sas hivi mpaka mtangazaji wa tv mwanaume unakuta kavaa helen
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Limbukeni tu hana lolote mambo ya kuiga tu hayo!
     
  15. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sweetbaby, wakati wewe unamshangaa huyo, mimi nimekutana na mwanaume, amevaa hereni ya kung'ing'inia kabisa, ya urembo. Bahati mbaya sikuweza kuona upande wa pili kama kavaa. Ila kwa mavazi alikuwa amevaa kama mwanaume wa kawaida kabisa.

    Dunia imekwisha dadangu. Uliona lile busu la Adam Liston kwenye American Music Awards?

    Ni kumuomba Mungu tu sasa
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    eeeehhhhh masiha shuka sasa bwana loh!!!!hii hatari bora dunia ifike mahali pake
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    chakla hicho mambo ya "kujiExpress urself"
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hilo ni PUNGA live
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa mwanamke kuvaa kikuku ni sehemu ya urembo tu, haina maana mbaya.
     
  20. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na hawa mtawaita mashoga?

    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...