Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuvaa cheni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Stoudemire, Mar 29, 2012.

  1. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari,

    Nipo sehemu msibani nikitupia jicho naona si chini ya vijana wa tano wana cheni shingoni. Najiuliza hii mambo imekaaje? Halafu sio vijana wadogo ni wale above wa kama 40s. Kidogo napata wakati mgumu kuelewa especially kwa mahala kama hapa.Hii imekaaje au wadada mnanunulia bf na husband wenu cheni mfanane nao? Au ndio umaridadi?
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe bi'dada ndo wahusika. Ngoja waje
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Hata ben anavaa sembuse vijana.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...habari ni nzuri ndani ya Jf...
    pole na msiba japo inaonekana haukuhusu/hukuhuzunika sana mana umeweza kuleta data humu!..
    40s sio vijana...
    kuhusu cheni ni swagga tu na mtu anavyojisikia kua ni sahihi...sio lazima sana mimi/wewe ufurahie!...binafsi sina shida na mvulana anaevaa cheni...wewe ulikua unamtazamo gani katika hili?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    cheni inatatizo gani? wangevaa hereni, kusuka nywele au vikuku hapo hofu ingetawala....cheni haina jinsia....
     
  6. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kibinafsi sipendelei kuvaa hizo mambo,ila nilitegemea wanaovaa nao waangalie mazingira na umri wao pia.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Cheni inaongeza utanashati. Na bracelet je? Na pete kama za naibu waziri wetu?
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvaaji cheni hauna shaka ni suala la kawaida sana na wala haliangalii msiban; maofisini, kunako starehe wala shereheni; ingawa ukiamua kulieka kidini zaidi hasa kwa hawa wenzangu waislam waijuao dini ndio nasikia wana walakini nazo"
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ni mitindo tu ya maisha wala usijali...sasa hivi ukiangalia sana unakuta watu wanarudi kwenye swaga walizoacha zamani tena za kimila...mfano kutoboa sikio....but unakuta zamani wazee walitoboa,kuvaa trousers zinazobana,unakuta ni swaga za zamani sana
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Napenda sana kuvaa cheni lakini nakumbuka maneno ya mama yangu kuwa cheni ni kwa ajili ya wanawake, basi najikuta sithubutu kuivaa.
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haujawahi kuiona ya Mh Mkapa?, hata Baba Mwanaasha nae anavaa ingawa ajiachii kiivyo kama alivyokuwa anaiachia Brother Ben.
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahaa...ukanikumbusha kale kawimbo ka maaama maaama mama...uwezo wakukulipa sina...ni mama yako usimnyoshee kidole...LOL
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    cheni sio kitu cha ajabu kwa mwanaume, mimi napenda feance wangu akivaa cheni na kila nikitika nae huwa nahakikisha ana cheni shingoni, hata nikienda for shopping huwa namnunulia chani nzuri za kiume za silver pamoja na zawadi zingine
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hakuna ubaya.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hata wakivaa shanga hakuna ubaya
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hata vikuku
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wavae hata shanga ndio, wapambe viuno.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Na vikuku wapambe miguu yao ya kushoto.
     
  19. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamme ni saa na pete ya ndoa tu.
    mengine haya kujiongeza kilo zisizo za lazima.

    Tena na nywele zisiwe mwembe dodo.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vikuku hapana ila shanga wavae..
     
Loading...