Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kutunzwa na mwanamke, hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bolivar, Jul 18, 2011.

  1. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili halizungumziwi sana lakini linakuwa kwa kasi. Kuna wanaume wa kutosha tu wanatunzwa na wanawake, wengine wako kwenye ndoa wengine mahusiano ya kawaida. The issue is wanaume hawa wameridhika, wanaona ni sawa na hawajishughulishi.

    Kwa ushamba wangu wa uhafidhina mtizamo wangu ni kuwa na roles sawa kwenye mahusiano, kila mtu achangie kwa kutegemeana na kipato chake japo wengi wa kina dada wanaamini wanaume sharti wafanye kila kitu.

    Kwa wanaume wanaotunzwa na wanawake, wanahisi vipi? Wanaona ni sawa tu? Hawa wanawake wanafikiri vipi? Ni aina gani ya wanawake hutunza wanaume? Na sababau ni zipi? Je hili ni sawa kijamii? Wanaume waliowahi kutunzwa na wanawake wanaweza kutupa uzoefu? Na wanawake wanaotunza wanaume, please give us your experience.

    Ningefurahi kujua.
     
  2. L

    Lady G JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi wao wanaotunzwa ni wale wanaume wavivu,wapenda starehe 7bu hawajuigharama, hawana kazi. Na dizaini cku akipata mkwanja thubutu yako kama utapata mapendo yaleeeee. Ndo hayo tu
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ndio wanaume kama mabinti?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Beijing ndio imeleta haya, kwa hiyo usawa kwa wote! Halafu siku hizi wanaume wachache kule wanawake hivyo wanagombaniwa kweli kweli:pound:
     
  5. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lady G, kwa hiyo hakuna mapenzi hapa, ni pesa tu? Lakini hawa jamaa wana kitu cha ziada, si bure mwanamke akakuhudumia kila kitu
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Adam 'utakula kwa jasho' na wewe Eva utazaa kwa uchungu..... ikiwa vise versa akili kumkichwa
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mnalilia haki sawa kwa wote, zamani wanawake walitunzwa na wanaume lakini siku hizi wameamua kuonyesha kuwa na wao wanaweza. Swali


    je, we mwanamke unaemtunza mwanaume unajisikiaje, unamchukuliaje?



    unahisi kama unaweza kumsikiliza na kumtii kama ambavyo ungefanya kwa anaekutunza?
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lakini kusema ukweli inapendeza mwanaume akijishughulisha! Kwa mtazamo wangu. A man ambaye analelewa na mwanamke anakuwa inferior, insecured na haijakaa sawa tu! Umekaa nyumbani kila siku unasubiri mwanamke arudi toka kazini jioni.. Mh! Hapana!!
     
  9. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukweli unatabaki palepale kuwa mwanaume atakula kwa jasho ila inapotokea mwanamke anamtunza mwanaume inategemea huyu mwanaume yukoje aidha anaumwa au ni mlemavu ila kama ni mzima jamani majukumu ni kusaidiana si kuachia mtu mmoja, tatizo la wanaume wengi siku hizi wanakimbia majukumu yao sio kisa una mke anatunza familia wewe unajiengua.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    wanaume wengi wanaotunzwa huwa ni vidumu, hawataki kufanya kazi wala kujishughulisha, wengine masharobaro
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    iko poa tu kama vile mwanaume anavyomtunza mwanamke,si haki sawa jamani
     
Loading...