Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kutoka nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by unlucky, Aug 10, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    naomba kuiliza hivi mwanaume kwa nini anaenda nje ya ndoa na siyo na mwanamke mmoja wengi tu,na mke anampa kila kitu (starehe) na kumridhisha na kumpenda kwa dhati lakini mwanaume ndo hatulii y y y ?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja waje watuambie wanaume wenyewe
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani babu yako alikuwa na kina bibi wangapi? Baba yako je ana watoto wangapi wa nje ya ndoa? (kama mamam anao ni siri yake hata kama ni wewe maana siku itakapojulikana safari ndio inaishia hapo). Ulliwahi kusikia bibi akiwa na babu wawili? Au mama akiwa na wanaume wawili?.....
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mbona na wanawake wanatoka nje ya ndoa,...labda hapa ndio tuanzie safari hizi za kutuhumiana,
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Duh!Anyway nina majibu binafsi lakini ngoja nisubiri walioko kwenye ndoa waje waseme shida inayowapelekea wafanye hayo!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    tuko pamoja mkuu,..

    ingawa nina mifano kibao ya wanawake walio ndani ya ndoa nao kutoka nje.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hapo tu ndio huwa kunakuwa na utata hasa bibiye akishakuwa VETERAN ndani ya nyumba. Yaani akisha kuwa ndani ya nyumba kwa miaka mitano na kuendelea. Kinamama wengi wanaanza kutoa dozi za ile shughuli yetu kama wanavyotoa dozi za dawa ya minyoo kwa watoto. Wengine wakiombwa huduma ndio kabisa wanajifanya kushangaa kwa nini mzee ana hamu na shughuli utadhani hawajui wajibu wao ndani ay nyumba.
     
  8. D

    Dada mkubwa New Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani achaneni na huyo kiumbe anayeitwa mwanaume, hawaeleweki utampa huduma zote anazostahili, na wakati mwingine wewe ndio unamuomba mfanye lakini bado anahangaika tu. ni ushenzi tu walionao ndio maana ukimwi hauishi. mnauthi kweli nyie wanaume.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha jazba na matusi hayasaidii. Hii kitu ipo kwenye damu. Wewe unadhani tatizo kupewa? La hasha... Alianza Babu yako... akaja Baba yako Sasa unamshangaa nini mumeo?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hao wanawake wanaotoka nao nje je wenyewe hawana ndoa?????????
     
  11. D

    Dada mkubwa New Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hata wewe inaonekana una mwanamke nje ndio maana unaitete, muogopeni mungu nyie viumbe.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    hmmm...
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asa da mkubwa mi si mwanaume ninayejua walichofanya babu zangu na baba zangu? mi nikiwaigilizia nimekosa nin?
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndoa haiwezi kudumu bila kuwa na msaidizi - be it mwanamke kutoka nje ya ndoa au mwanamume!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yaani wanaohangaika kutafuta wanawake /kutongozatongoza ni waume za watu why?
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tayari wana leseni za kudrive na ni experienced Bebii!
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtihani
     
  18. D

    Dada mkubwa New Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh! mtatuua kwa mapresha ya kutuletea mitoto ya nje.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aaha kumbe leseni yao ni kwa wote eeh?
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nonononon! Da mkubwa presha za kujitakia hizo achana nazo.. We elewa tu iko hivyo na haikwepeki sasa presha itatoka wapi? Si bora uletewe mitoto kuliko ngoma?
     
Loading...