Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kutamani kuingiliwa kinyume na maumbile, tatizo nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Naipendatz, Aug 20, 2012.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Nimesoma taarifa fulani wanasema kwamba baadhi ya wanaume huwa wanakuwa na hamu ya kuingiliwa kinyume na maumbile, ukiachilia mbali tamaa ya fedha. Yaani mwanaume anakuwa na nyege kabisa ya kupandwa hadi sometimes anajichomeka vitu vyenye mfano wa uume kwenye njia ya haja kubwa. Kwa wale wenye ufahamu hali hiyo husababishwa na nini??
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hata si shangai kuna jamaa yangu mmoja aliniambia nimfanyie mchezo huo,nilimpiga mingumi hadi leo hana hamu na mie na urafiki ulikwishia bar.
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    What? We ulikuwa unamjua vizuri huyu jamaa yako? Alianzaje kukuambia hivyo? Au labda alikuwa shoga bila wewe kujua?
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hali ya ushoga inasababishwa na

    1-vyakula tunavyokula
    2-shinikizo na promotion from developed countries
    3-utandawazi
    4-zama hizi no real love btn he & she......cash matters na mashoga wengi wanakuwa na true love na wivu wa kupindukia
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hali ya ushoga inasababishwa na

    1-vyakula tunavyokula
    2-shinikizo na promotion from developed countries
    3-utandawazi
    4-zama hizi no real love btn he & she......cash matters na mashoga wengi wanakuwa na true love na wivu wa kupindukia
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,110
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Boflo uko serious mtu anaweza kula chakula fulani akahitaji kuingiliwa kinyume?
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Slow down...big bumps ahead!
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sure.....baada ya miaka 3 Tanzania kutakuwa na mashoga zaidi ya 50%
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nilishasikia Hii. Na inasababishwa na kuangalia Porno na pia tabia ya kujichua inayosababisha mwanaume atake kufikia ejaculation mapema na kusababisha aji stimulate kila eneo analodhani litaongeza pleasure na kujikuta anajichomeka vitu sehemu za haja kubwa.
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hii ingeenda mambo ya kikubwa tungechangia naweza kuunga mkono kwamba ni tamaa za mali na vyeo lakini kuna zaidi
    tuwangojee wa Pwani na
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi nilisikia soya si nzuri kwa watoto wa kiume....... Boflo nakuaminia but 50% yarabi toba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    replies in blue

    pia wale wanaoingiliwa wakiwa wadogo na ndugu/watu wakubwa, though hii hai-explain hao ndugu walikuwaje hivyo kabla

     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu aisifie mvua imemnyea!
     
  14. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Mmh!Acha masikhara Boflo labda umetumwa na Cameron ku-promote campaign yake wewe!!
     
  15. C

    Caritha Senior Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwjnini wa Pwani?
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1:Bological/hormanal: mtu anazaliwa na hormones(oestrogen) za kike nyingi kuliko za kiume so anakuwa na mambo mengi ya kike hence anakuwa 'passive'
    2:peer pressure:Watoto wanaosoma hasa boarding schools huwa wanajaribujaribu na hatimaye wale wanaofanyiwa huwa passive kwa wenzao na wakishazoea hutaka waendelee kufanyiwa hako kamchezo forever.
    3. Drug addicts: ili kupata pesa za madawa wapo tayari kufanyiwa chchte ili wapate pesa ya kununulia dawa-so wanajitoa kirahisi.
    4.Favors:Kutaka pesa cheaply bila kuhangaika huishia kuolewa.
    5. Wengine wanazaliwa na both organs(V P) na ya kiume inakuwa passive na ya kike not fully developed though ana female hormones nyingi.
    6. Foods?: yes hyo inachangia kama nyama za kuku wanaopewa vyakula vinavoongeza female hormones.
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Jukwaa hili siruhusiwi ww twende lile la Mambo ya K. nitakuelewesha kwa nini hivi vitu viko ki-Kanda Pwani na kurudi kinyumenyume, Kanda ya Ziwa na Kunyanzi (kanchabari/kater***) Kanda ya kaskazini ww jipakulie, Kanda ya Kusini ww nitume pesa sio Mkeo nk
    Huku Boflo kaniambia tunatafuta BAN
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...