Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kuona AIBU mbele ya mwanamke ni UDHAIFU mkubwa, na tabia mbaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Jan 22, 2011.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi leo unakutana na mwanaume anaona AIBU anapokutana na DEMU au mwanamke
    yaani mara anaangalia chini, kushika kichwa, mara ageuke nyuma.....aarrrrrrgghh
    mm kama mwanaume kama nimemwoana mwanamke kapendeza au nataka kumtokea
    mara moja namsogelea nipo sooooo smart kwa kila kitu, namwongelesha kwa BIGGEST
    EVER confidence, namwabia kapendeza, ana manyonyo mazuri nimezimika kwake,
    ana makalio ya kufa mtu naomba walau tuonane tuwe na contact tuonane siku
    mwafaka, akikubali mtoe kwa soft drink hapo hapo, m drive back home, mweleze
    alivyokugusa moyo, then utapata, sasa DUME zima eti anaona aibu whaaaaaat? utasikia
    mechi uwanja wa Taifa tu, hutacheza ng'oooo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!Haya wanaume mmepata wa kuwapasha!
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    this is true, mwanaume kuwa na aibu ukiwa na mwanamke ni ukilema wa ubongo, STAND UP, SPEAK,acha kuwa BUBU, upatiwe nini, demu angate vidole
    na mwanaume ungate vidole eeeboooo, demu atakucheka na kukudharau
     
  4. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,002
    Likes Received: 4,293
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kinaitwa Psychology ambacho kina vitu vingi ndani yake kimojapo kinaitwa Personality. Personality (Haiba) ya mtu huzaliwa nayo, tofauti inakuja pale haiba hiyo inapokuwa imekosa balance. Huyo anayeona aibu sana ni personality yake kama yule anayesema sana. Kuna mtu akiongea na mdada nakutoka kapa anaweza kuugua hata mwezi au mwaka. Kuna mwingine anaweza kukataliwa na wanadada 20 wa mtaa mmoja na wote wanajua lakini huyo mtu atakwenda kwa 21, 22 23 n.k. hiyo ndiyo personality inavyofanya kazi.
    Kwa huyo unayemzungumzia inaweza kuwa mambo mengi, huenda ndiyo personality aliyozaliwa nayo, au pia yaweza kuwa hana exposure kama unavyotarajia. Njia mwafaka ni kumsaidia na si kumsimanga.Inaweza kuwa aibu hiyo ni sehemu ya Psychiatric, sasa unaweza kumcheka mgonjwa wa akili.!!!!!!! Usidhani yule anayeongea sana ndiye mzima, naye pia yupo extreme side, na kwa vile wote wamekosa middle point hatuwezi kusema huyu ni afadhali kuliko yule.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ya leo kali
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh MR.president na Wameiba kura

    Kabila lenu lina eleza kila kitu....
    mmmmhhhh ndo maana
    sishangai kwa kweli lol
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa. Tunapenda wanaojiamini.
    Sio mnatutokea halafu mnaanza kucheka cheka.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wengine anakuita ukienda hana la kusema anakutizama huku michozi inamtoka
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hhahahahahahahahaa lol
    oooohh dear umeniacha hoi...

    halafu hapo ukimuuliza nini kulikoni
    anakupigia ( uzuri wako) kwa kweli wanazidishaga saa nyingine..
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu uongo mtupu dear,ila siku hizi watashaa labda wakutane na warugaruga
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    This is lack of confidence kwa baadhi ya wanaume. they are not ready take any risk

     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa kwa vijana wa sasa ni experience zaidi!!!!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahaha lol
    mie kwa kweli napataga tabu sana kuwaamini..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhhh
    kama mtu hayuko tayari kuchukua risk yeyote
    au kukubali ku fail ....
    basi ana matatizo..
    mie ndo naona hivyo dear
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawaaminiki mpenzi na ukishawajua hawakupi shida
     
  16. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ombi litafanyiwa kazi
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh lakii hawa watu wamejaliwa..
    utakuta anakuangalia usoni anakwambie
    maneno mataam kweli..

    kumbe uongo mtupu...
    hahahahha lol

    usema ukweli napenda kuyasikiliza..
    even tho mara nyingi sichukui notice yeyote dear lol
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ya leo kali
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :shock::shock::suspicious::suspicious:
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo umeamua kuniumbua hadharani ehee!!!!!
     
Loading...