Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume kumshika kiuno mwanaume mwenzie . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Dec 20, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mawili ambayo nimeya-experience ktk mahusiano. Mfano wanawake wanaweza wakakutana njiani, wakaanza kusalimiana kwa kubusiana ktk mashavu then ukasikia "Jamaniii mpenzi wangu, nimekumisss ile mbaya, twende ukapaone kwanguu". Wakaanza kuongozana huku wameshikana viuno wanaenda sambamba. Na hata wakifika nyumbani wanaweza wakaenda kuoga pamoja bafu 1.

    Lakin ukija kwa wanaume wenzangu, hayo mambo ni MAGUMUUU MNOOOO hata kama mna urafiki wa miaka 20. Kwa wengine kushikana mikono tu wanaongozana ishu kweeeeli kweli . . . Yaani KUPEANA MABUSU YA SHAVU, KUSHIKANA VIUNO, KUITANA WAPENZI, KUOGA BAFU 1
    Je ni sababu za kibaiolojia au?

    Lakin cha kushangaza sasa, wanawake ni RAHISI MNOOOO kukosana na kuachana, tena kwa sababu ndogo ndogo tu, tofauti na wanaume ambao wao hata wakikosana, wanaweza kuwekana sawa na kurudi ktk mstari. Yaani utakuta pia mwanamke anaweza akawa na urafiki imara sana na mwanaume hata kama wamejuana wiki mbili tu zilizopita, kuliko shoga yake wa miaka nenda rudi . . .
    Hapo ndio huwa NASHANGAA . . .
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu mwanaume umshike kiuno duuu unataka kifo wewe!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    utaanzia wapi kumshika rijali mwenzio kiuno? dah
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada post yako imenichekesha sana nimekosa hata la kukoment
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We si upo likizo?..kakae na kakaangu bana...huku utapoteza!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehehe posted via mobile ,,nimepita kuchungulia shem nipe 30min kwani hujanimiss?
     
  7. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukimaliza kicheko, utapata la kusema tu. Hospital ya kutibu mbavu ipo na vifaa vya kisasa kutoka Uchina
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mabinti wanashikana?
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aisee ni kweli, mwanaume kushikana na mwanaume mwenzake,daah!sijaiona.nadhani it has to do with biological make up.
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
     
  11. L

    Lady JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahahhaah! Mwanaume kumshika kiuno mwanaume, sijaona du!
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dume kuguswa makalio tu lazima liruke.... iwe kuminywa kiuno...acha kabisa...!!
     
  13. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahahah au dume mbili kuoga bafu 1 . . .
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa tukishikana hivyo wakati tupo watoto 7yrs sasa mibaba ujue kuna limoja poyoyo!!
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hata kuongozana huku nimeshikana mkono na dume mwenzangu hainipi kabisa, achilia mbali kushikana viuno. Halafu unataka Kuoga bafu moja na njemba mwenzio ili iweje?..
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiona kashikwa kiuno na kanyamaza ujue bwabwa hilo
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wahindi hilo ni la kawaida tu, hasa la kushikana viuno
     
  18. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ugonile anyisile?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa si kibaologia au maumbile haya ni mazoea tu kama jamii haikuzoea haya mambo kamwe ni kazi kuamini mwanaume anambusu mwanaume mwenzie lakini ukweli ni kwamba nimeona wanaume wengi tu wana Busiana na hakuna cha kushangaa angalia sana Nchi za kiarabu. Kama Rais wa Iran anapokutana na Rais wa Sirya, au Waaluminia wanaoishi Aluminia hakika kwao ni jambo la kawaida kabisa kwa wanaume kwa wanaume.Ila si rahisi kwa mwanaume kumbusu mwanamke ovyo!

    Ila kwetu Bongo hata mimi unishike kiuno unataka balaa maana unaweza ukawa basha wewe!
     
  20. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahahahahahahahah Jaribu kuzoea basi taratibu kushikwa kiuno. Anyway mwanamke utamruhusu akushike kiuno???
     
Loading...